Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นหัวเปิด แต่ไม่ลอกซะที  (อ่าน 645 ครั้ง)
tanatuanon ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 30/12/14, [06:44:37] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

กุ้งเดสครับ ผมเห็นขาวๆ ที่หัวเหมือนจะเปิดเพื่อลอกคราบ ก็แยกมา 2 วันแล้ว แต่ก็ไม่ลอกซะที เกิดอะไรขึ้นครับ
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 30/12/14, [07:41:42] »

กุ้งเดสครับ ผมเห็นขาวๆ ที่หัวเหมือนจะเปิดเพื่อลอกคราบ ก็แยกมา 2 วันแล้ว แต่ก็ไม่ลอกซะที เกิดอะไรขึ้นครับ

`Oh Y‚‚‚‚‚e„„ƒah™™hh ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #2 เมื่อ: 30/12/14, [16:31:52] »

ดูจากเนื้อตัวก็สะอาด ไม่ได้เป็นสนิมไม่ได้เป็นโรคเดี๋ยวก็คงลอกครับ

งดรบกวน งดเปิดไฟ เปิดอ็อคแรงๆ เด๋วก็ลอกครับ กุ้งของผมบางตัวแง้มประมาณแต่ใช้เวลานานประมาณเกือบอาทิตย์ถึงลอกก็มีคับ
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 30/12/14, [19:45:49] »

ดูจากเนื้อตัวก็สะอาด ไม่ได้เป็นสนิมไม่ได้เป็นโรคเดี๋ยวก็คงลอกครับ

งดรบกวน งดเปิดไฟ เปิดอ็อคแรงๆ เด๋วก็ลอกครับ กุ้งของผมบางตัวแง้มประมาณแต่ใช้เวลานานประมาณเกือบอาทิตย์ถึงลอกก็มีคับ

ขอบคุณครับลอกแล้วตอนเที่ยงเลย ยืนดูอยู่ดีๆ ก็ลอกเลย เล่นเอา งงเลยครับ [on_055]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์