Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายปลากระเบนเพริลเรย์ ผู้ล้วน 7 ตัว สนใจตัวไหนสอบถามก่อนได้ เหมาราคาพิเศษ  (อ่าน 1141 ครั้ง)
Basskung ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 25/12/14, [19:56:38] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

---- ขออนุญาติลงขายซักนิสครับ ----

++ เพิร์ลเรย์ ผู้ล้วน 7 ตัว เหมาราคาพิเศษ แยกสนใจตัวไหน สอบถามได้ครับ
ลายเลื้อยๆเนื้อสว่างๆเลยครับชุดนี้ ปลาตั้งใจเก็บ แต่เปลี่ยนแนวครับเลยจำใจขายออก 7 ตัว
ขนาดและรายละเอียดตามภาพเลยครับ ปลาแข็งแรงลงบ่อแล้วครับ อยู่น้ำลึกสบายๆ

++ เข้ามาดูก่อนได้ ส่งได้ตามตกลง ค่าส่งตามจริงมารับเองมีส่วนลดดให้คับ

++ บาส 082-0021955 Line : zazabaskung ขอบคุณครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับบบบบบ

ตัวที่ 1. เพริลเรย์ ผู้ ลายเลื้อยแล้วดอกๆ เนื้อสว่างๆครับ

ตัวที่ 2. เพริลเรย์ ผู้ ลายคมๆเลื้อยๆ เนื้อสว่างๆครับ

ตัวที่ 3. เพริลเรย์ ผู้ ลายคมๆเลื้อยๆ เนื้อสว่างๆครับ

ตัวที่ 4. เพริลเรย์ ผู้ ลายเลื้อยแล้วดอกๆ เนื้อสว่างๆครับ

ตัวที่ 5. เพริลเรย์ ผู้ ลายเลื้อยแล้วดอกๆ เนื้อสว่างๆครับ

ตัวที่ 6. เพริลเรย์ ผู้ ลายคมๆเลื้อยๆ เนื้อสว่างๆครับ

ตัวที่ 7. เพริลเรย์ ผู้ ลายคมๆเลื้อยๆ เนื้อสว่างๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/12/14, [20:07:16] โดย Basskung »
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์