Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หอยนมสาว นอกจากตะไคร่ กินอะไรอย่างอื่นไหมครับ  (อ่าน 800 ครั้ง)
lmul ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 20/10/14, [21:55:36] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เพิ่งลงหอยนมสาวไปได้อาทิตย์นึง ตะไคร่หายหมดเลย
แบบนี้ หอยจะเป็นอะไรไหมครับ
นอกจากตะไคร่แล้ว ยังกินอย่างอื่นไหมครับ
กลัวมันอดตาย ขอบคุณครับ
Lolicon ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 21/10/14, [11:02:42] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เคยนะ เอามา2หน่วยพอกินตะไคร่หมดตู้ จนไม่ค่อยพอกิน ราวๆเดือนกว่าหอยตัวใหญ่ไปก่อนเลย
ตัวเล็กยังเหลือรอดมาถึงวันนี้ พอเหลือตัวเดียวกินตะไคร่ไม่ทันอีกเลยไปเอาเล็กๆมาอีก2

มันขึ้นอยู่กับขนาดของหอยด้วยมั้ง ยิ่งใหญ่ ยิ่งอด ยิ่งไปเร็ว [on_024]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์