Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนถามเรื่องประการังหน่อยครับ  (อ่าน 504 ครั้ง)
bankbahamut ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 24/09/14, [20:24:37] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ถ้ามันซ้ำหรืออะไรก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ
พอดีผมไปได้ ปาการัง จากร้านๆหนึ่งเขาปิดกิจการน่ะครับ เขาให้มา บอกว่า ทิ้งไว้ก็ตาย

มาถึงบ้าน ผมเปิดไฟก็บานเหมือนในรูปเลยครับ แต่ ผมลองเอา มา แกะเป็น บางส่วน มา ชำกับอีกตู้หนึ่งน่ะครับ
ตั้งแต่ ตอนที่ แกะมาชำ มันไม่งอกเลย  เป็น เรื่องปกติ หรือ ว่า ผมทำอะไรผิดพลาด ไปแล้วน่ะครับ
ขอบคุณแล้วก็ขอโทษด้วยนะครับ ถ้าเป้นกระทู้ซากอ้อย ครับ ขอบคุณครับ  [on_024]
Romeo_Pop ออฟไลน์
Level 5 Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 24/09/14, [21:10:35] »

สตาร์ไทยครับถ้าแกะแล้วฉีกลึกไปอาจไม่ฟื้น
bankbahamut ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 24/09/14, [21:27:27] »

ผมฉีก ตรง ที่ปลายๆมันโผล่ ขึ้นมา เฉยๆ สรุป ไม่งอก เลย สักอัน พลาด ไปแล้วจริงๆ ขอบคุณครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์