Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบอาการของกุ้งเดสครับ  (อ่าน 546 ครั้ง)
Mini_Com ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 02/09/14, [00:49:43] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือกุ้งเดสที่บ้านผมเลี้ยงไปซักพัก ตากุ้งข้างนึงมันเป็นต้อสีขาวๆอะครับ คือจะมีผลอะไรหรือเป็นเพราะอะไรอะครับ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 02/09/14, [21:22:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือกุ้งเดสที่บ้านผมเลี้ยงไปซักพัก ตากุ้งข้างนึงมันเป็นต้อสีขาวๆอะครับ คือจะมีผลอะไรหรือเป็นเพราะอะไรอะครับ

ตาของเขาอาจจะไปเกี่ยวถูกอะไรทำให้เกิดบาดแผลเล็กๆ แล้วติดเชื้อขึ้นมา ก็เป็นไปได้ครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์