Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สีของBOT  (อ่าน 614 ครั้ง)
avp ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 14/08/14, [21:04:52] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

อยากทราบอะครับว่าBOTสีจิงๆเป็นสีอะไร (เพราะเห็นของบางคนเป็นสีฟ้า)แล้วจะทำให้เป็นสีดำสวยๆต้องให้อะไรเค้าทานหรอครับ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/08/14, [13:36:25] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สีของกุ้งขึ้นอยู่กับ อาหาร และ สภาพแวดล้อมต่างๆ ในแหล่งที่อยู่อาศัยครับ

ส่วนการทำให้สีดำๆนั้น ก็คงต้องให้อาหารพวกเร่งสีแดง เช่น พวกสาหร่ายเยอะหน่อย

อาจจะพอทำให้สีมีการเปลี่ยนแปลงได้ครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์