Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟาร์มปลาหางนกยูง ซึ่งเป็นที่รู้จักในวงการ มีอยู่ที่ไหน จว.ใดบ้างครับ  (อ่าน 1245 ครั้ง)
Aqua_X ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 23/07/14, [09:17:24] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือตอนนี้เพิ่งเริ่มเลี้ยงหางนกยูงเกรดบน รักและชอบสีสันของเค้ามาก เลยอยากไปท่องเที่ยวแวะชม เก็บเกี่ยวความรู้จากฟาร์มเพาะปลาหางนกยูงเกรดบน ในเขตจังหวัดใกล้เคียงกรุงเทพ เช่น นครปฐม  ชลบุรี ฯลฯ หรือ ฟาร์มในกรุงเทพฯก็ดี
          รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าจะไปเยี่ยมเยียนเสาร์ - อาทิตย์ ขอบคุณมากครับ  emb01
komesl ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 08/08/14, [12:48:44] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมเคยไปเจอที่บ้านโป่ง ซอยวัดโพธิ์คู่ แต่จำชื่อไม่ได้แล้วอะครับ  036 ตอนนั้นไปหาซื้อปลาทอง
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์