Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พริสเทลล่า/อ็อตโต ในรูปท้องมั้ย ต้องทำอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 1301 ครั้ง)
terapongc ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 18/07/14, [21:56:57] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ว่า พริสเทลล่า กับ อ็อตโต ในรูปนี้มันท้องไหมครับ เห็นว่าอ้วนกว่าตัวอื่นๆพอสมควรเลยครับ

รบกวนผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ ถ้าท้องควรแยกมา หรือทำยังไงบ้าง อยากดูแลให้มันมีลูกให้ลูกปลอดภัยด้วยตรับ พอดีตู้ผมเป็นตู้โล่งๆแนว iwagumi ไม่มีที่ให้หลบเลยครับ

ขอบคุณครับ
NiSHinO ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 21/07/14, [16:46:02] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ท้องมานอ่ะป่าว!? 036

ปลาม้าลายบ้านผมก็งี้ ท้องมา 4 เดือนล่ะ ไม่คลอดสักที  [กรี๊ดดดด]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์