Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบตอนนี้ ที่ร้านมี ปลาหมอแคละ Agassizii White seam อยู่ไหมครับ  (อ่าน 1004 ครั้ง)
Pok2DO ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 23/04/14, [01:09:12] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่ทราบว่าตอนนี้ ที่ร้านมี  ปลาหมอแคละ Agassizii White seam  อยู่ไหมครับ   ??? ถ้า มี จะได้เข้าไปรับ  ตัวผู้ อ่ะครับ
atlantis ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/09/14, [00:37:45] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่ทราบว่าตอนนี้ ที่ร้านมี  ปลาหมอแคละ Agassizii White seam  อยู่ไหมครับ   ??? ถ้า มี จะได้เข้าไปรับ  ตัวผู้ อ่ะครับ
มีแต่ตัวธรรมดาครับ เข้ามาดูที่ร้านดีกว่าครับ ของเข้ามาใหม่เกือบทุกอาทิตย์ครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์