Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใบที่6#"อรุโณทัย::Arunothai" ได้รับรางวัลชนะเลิศ(ถ้วยพระราชทาน)งานประมงน้อมเกล้าครั้งที่26  (อ่าน 17332 ครั้ง)
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #60 เมื่อ: 05/07/14, [01:42:12] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

นั่นไง ว่าแล้วเชียว [on_007]

อ้อ งานในเว็บอะเหรอ เดี๋ยวเอาใบนี้แหละส่ง
S@n Aqua ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #61 เมื่อ: 05/07/14, [04:53:24] »

ล้างแล้ว ใส่น้ำเช็คแล้วเนี่ย เดี๋ยวใช้ทรายของตัวเองลง+หินริวโอะและขอนไม้

ขยับตัวแล้วแบบนี้ ต้องมีไรดีไม่งั้นไม่ออกตัวหรอกเฟ้ย  [หื่น]
โหวสามปี ตู้นี้ต้องรอชมซะแล้ว แซวๆ
Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
« ตอบ #62 เมื่อ: 05/07/14, [07:58:38] »

อ้อ งานในเว็บอะเหรอ เดี๋ยวเอาใบนี้แหละส่ง

ก็งานในเว็บแหละ เอาให้เจิดเลยนะ [กูร็อคคคค]
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #63 เมื่อ: 05/07/14, [10:39:48] »

ล้างแล้ว ใส่น้ำเช็คแล้วเนี่ย เดี๋ยวใช้ทรายของตัวเองลง+หินริวโอะและขอนไม้

ขยับตัวแล้วแบบนี้ ต้องมีไรดีไม่งั้นไม่ออกตัวหรอกเฟ้ย  [หื่น]
ตู้ของร้านไหนอะแจ่มจริงๆ
สั่งไปร้อยล้านปีแล้ว
ตู้กะขายังสภาพเหมือนใหม่
Yoda ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #64 เมื่อ: 05/07/14, [17:10:31] »

ใครหนอ

nouvo ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #65 เมื่อ: 06/07/14, [02:01:24] »

มันเป็นเรื่องธรรมชาติในทุกชีวิต....ที่จะต้องประสบพบเจอกับมารผจญผสมจัญไร

มันเกิดมาเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันสภาวะจิตใจในตัวเราแข็งแกร่งมากยิ่งขึ้น

ปล...ขอแสดงความยินดีกับท่าน rommy ด้วยครับ
tazan ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #66 เมื่อ: 06/07/14, [03:29:02] »

สามปี โหดแน่นอน  [อุโฮะๆๆ]
Coffman ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #67 เมื่อ: 06/07/14, [12:03:17] »

ดอกไม้สวยงามมากๆ  ... เก็บรูปมากฝากเพิ่มเติม

ปลาเล็กๆที่อาศัยอยู่ในขันตื้นๆ มันบอกว่าโลกมันกว้างใหญ่ ทั้งๆ ที่ทะเลสาปใหญ่อยู่ใกล้แค่คืบมันก็มองไม่เห็น
คุณอาจคิดว่าคนอื่นไม่รู้ว่าคุณเป็นใครถึงกลบ ip ได้เนียนขนาดนี้
แต่ตัวคุณเองที่รู้ดีว่าคุณทำอะไร ให้มันได้กลับไปทรมานตัวคุณเอง เพราะเรื่องที่กุขึ้นเองมันไม่จริง
วันนี้สะใจวันต่อไปก็ชดใช้กรรมครับ
nalanna ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #68 เมื่อ: 06/07/14, [16:41:09] »

ยินดีกับ จขกท ด้วยครับ
เรื่องอื่นอย่าไปสน ให้กวนใจเลย
# ตู ด ห มึ ก # ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #69 เมื่อ: 07/07/14, [15:16:26] »

เสร็จแล้วก็ดูดน้ำออก และตั้งไว้เหมือนเดิม
Ozone ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #70 เมื่อ: 07/07/14, [20:42:27] »

ยินดีกับ Rommy ด้วยคราบ!!! สวยจริงๆคราบตู้นี้!!!  [เจ๋ง]

ไอ้ตัวขี้อิจฉา อยากเห็นตู้ตัวอิจฉาจริงๆ ตู้คงจะสวยมากกกกกกจนไม่มีให้ดู!!! หรือไม่มีตู้ มีแต่ปากเห่าไปวันๆ!!!

Aurora ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #71 เมื่อ: 12/07/14, [15:39:20] »

ยินดีด้วยนะครับคุณรอม  lau01 lau01 lau01
ROMMY ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #72 เมื่อ: 10/12/14, [08:34:44] »

ก่อนอื่นขออภัยที่ขุดกระทู้นะครับ555 ...หายไปนานผมลืมเข้ามาขอบคุณคอมเม้นท์ของพี่ๆทุกท่านเลยครับ ... เเละตอบคำถามนิดหน่อย
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์เเละคำเเนะนำที่มาค่านะครับ มีพี่ๆป๋าเเละอีกหลายๆท่าน
ที่คอยให้คำเเนะนำตลอดตั้งเเต่เริ่มเล่น ผมขอขอบพระคุณไว้ณ ที่นี้ครับ

นี่คือผลของความใส่ใจ ตั้งใจ และความพยายาม ยินดีด้วยอีกทีนะรอม
ขอบคุณครับพี่ชาติ ไว้เจอกันเร็วๆนี้ครับ มีตติ้ง  lau01

[เจ๋ง] ยินดีด้วยนะครับรอม
เห็นความทุ่มเทแล้วยกนิ้วให้เลยครับ
 ้hahaha ว่าจะไปงานวันอาทิตย์ดันไม่ได้ไป
วันเสาร์นี้ว่าจะไปสักหน่อย ไปชมตู้เป็นๆ

ขอบคุณครับพี่ วันนั้นเจอกันเเล้วที่งาน ไว้พบกันใหม่นะครับ

ไปชมมาแล้ว งามมาก.  [เจ๋ง]
ขอบคุณครับพี่ ^^ เปิดไฟนานไปหน่อย ตะไคร่เยอะเลยครับ 555
ยินดีอีกครั้งครับรอม   [เจ๋ง]
ขอบคุณครับพี่วิท พี่เป็นไอดอลผมเลยนะครับ55555
ไว้พบกันเร็วๆนี้ครับ  beg1

ยินดีด้วยครับน้องรอม จัดตู้ใหญ่ได้ป่าว 60 นิ้วอ่ะ  [bitch_please]
ขอบพระคุณครับป๋า 55555 คำเเนะนำเเละเทคนิคป๋านี่เเพรวพราวจริงๆครับ
เดี๋ยวพบกันผมต้องไปรบกวนขอความรู้ คำเเนะนำนะครับ  beg1 
ไว้พบกันครับผม

พี่รอมครับ ตู้กี่นี้หรอครับสวย ย่างแรง [กู้ดครับ!]

18"ครับผม ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น 18"x10" สูง12" ครับ  ้hahaha
ขอบคุณครับผม ^^

น่าภูมิใจจริงๆ  ยินดีด้วยครับน้องรอม  [เจ๋ง]
ขอบคุณครับพี่ ผมหายไปหลายเดือน กลับมาต้องพัฒนาตัวเองต่อครับ ^^
ตบมือให้รอมมี่ครับ  lau01 เก่งมาก
ขอบคุณครับผม  [เจ๋ง]

มันเป็นเรื่องธรรมชาติในทุกชีวิต....ที่จะต้องประสบพบเจอกับมารผจญผสมจัญไร

มันเกิดมาเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันสภาวะจิตใจในตัวเราแข็งแกร่งมากยิ่งขึ้น

ปล...ขอแสดงความยินดีกับท่าน rommy ด้วยครับ
ขอบคุณครับผม ^^   (>v<)

ยินดีกับ จขกท ด้วยครับ
เรื่องอื่นอย่าไปสน ให้กวนใจเลย
ขอบคุณมากๆครับ

ยินดีกับ Rommy ด้วยคราบ!!! สวยจริงๆคราบตู้นี้!!!  [เจ๋ง]

ไอ้ตัวขี้อิจฉา อยากเห็นตู้ตัวอิจฉาจริงๆ ตู้คงจะสวยมากกกกกกจนไม่มีให้ดู!!! หรือไม่มีตู้ มีแต่ปากเห่าไปวันๆ!!!

ขอบคุณค้าบบบ  lau01

ยินดีด้วยนะครับคุณรอม  lau01 lau01 lau01
ขอบคุณครับพี่ ... ไว้มีโอกาสได้พบกันนะครับ  beg1

ลากันด้วยภาพการทำความสะอาดทุกๆวันครับ ... ภาพเมื่อ10มิย2557 ก่อนวันประกวดประมาณ2อาทิตย์ครับ
nram ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #73 เมื่อ: 07/01/15, [11:40:23] »

งามครับ  [เจ๋ง]
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์