Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู้ที่ชอบต้องชื่อโดยใช้ สัญลักษณ์ แปลกๆ พิศดาร กว่าคนอื่นๆ ช่วยอ่านด้วยนะครับ  (อ่าน 2423 ครั้ง)
Art_of_Nature ออฟไลน์
Club Champion
« เมื่อ: 22/03/14, [22:31:48] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ปัจุบัน พบเห้นสมาฃิกซึ้งส่วนหนึ่งจะเป็นสมาชิกใหม่ ชอบที่จะตั้งชื่่อโดยใช้ สัญลักษณ์ แปลกๆ พิศดาร
มันมีปัญหา คือคุณสามารถส่ง PM หาคนอื่นๆได้ แต่คนอื่ๆเขาไม่สามารถที่จะส่งPM กลับไปหาคุณได้
และก็พบเจอกลับลูกค้าผมบางท่าน อย่างเช่นคุณ ↘ฺ∩ฟ↙ŠΘ₪╥∈∈₪ ☜❤☞ ที่สั่งสินค้าผมไว้ และโอนเงินแล้ว ซึ้งผมไม่ได้เก็บเบอร์โทรติดต่อไว้ ซึ้งเมื่อมีการสอบถามติดตมสินค้ามา ผมไม่สามารถ PMกลับไปแจ้งได้
กรุณาเปลี่ยนชื่อ ให้เป็นแบบบุคคลธรรมดาทั่วไปด้วยนะครับเพราะผมแจ้งอะไรคุณไม่ได้

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
โปรดฟังอีกครั้ง
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/03/14, [22:33:05] »

ย้าย เข้าห้องการใช้งานเว็บ
wichian ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #2 เมื่อ: 23/03/14, [01:25:53] »

[รวย] [รวย] [รวย]. สบายไป
♜ AKE ♜ ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #3 เมื่อ: 09/05/14, [06:16:50] »

เคยเจอนะครับ  "ชื่อ    ถ้ามีฟันหนู่ แบบนี้ ตอบกลับไม่ได้ เหมือนกัน มันขึ้นว่าไม่มีผู้ใช้งาน

แต่ชื่อผม ใช้ สัญลักษณ์  แบบนี้ก็รับ ข้อความนะ ปรกติ   ้hahaha [เขิลลลล]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์