Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับ jabao wp-10 wavemaker  (อ่าน 900 ครั้ง)
akirao ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 08/03/14, [23:18:23] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รับ jabao wp-10 wavemaker
ตามหา jabao wp-10 wavemaker สภาพดีๆ ซักตัวครับ
เสนอราคา พร้อมรูปประกอบด้วยจะดีมากเลยครับ

ถ้าท่านไหน มีอยู่แล้วอยากขาย เสนอราคามาได้เลยคับ
ตอนนี้กะลังตามหาอยู่
ปล. ผมอยู่แถว โลตัสพระราม2 , แยกบางบอน , เซนทรัลพระราม2 , ร้านข้าวต้มมิตซู
ขอบคุณครับ
line : harrykim_akirao แอดไลน์มาคุยสะดวกที่สุดครับ
Common-Akkie ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 09/03/14, [00:12:38] »

ต้องดูไห้ดีนะครับ ตัวนี้มันมีแบบgen เก่า กะ gen ไหม่ รุ่นเก่าที่ติดจะเป็นจุ้ฟสุญญากาศตีนตุกแก โหมดต่างๆมีไม่ครบจะมีน้อยกว่า ส่วนรุ่นไหม่จะเป็น แท่นแม่เหล็ก โหมดครบทุกโหมด ก่อนซื้อก็ถามไห้ดีก่อนนะครับว่าgen ไหน (รู้สึก gen ไหม่จะเพิ่งเริ่มวางขายตามสวนมาอาทิตย์เดียวนะ ผมก็ว่าน่าสนอยู่ แต่ราคานี่แรงมาเรย^^)
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 09/03/14, [00:17:00] »

ต้องดูไห้ดีนะครับ ตัวนี้มันมีแบบgen เก่า กะ gen ไหม่ รุ่นเก่าที่ติดจะเป็นจุ้ฟสุญญากาศตีนตุกแก โหมดต่างๆมีไม่ครบจะมีน้อยกว่า ส่วนรุ่นไหม่จะเป็น แท่นแม่เหล็ก โหมดครบทุกโหมด ก่อนซื้อก็ถามไห้ดีก่อนนะครับว่าgen ไหน (รู้สึก gen ไหม่จะเพิ่งเริ่มวางขายตามสวนมาอาทิตย์เดียวนะ ผมก็ว่าน่าสนอยู่ แต่ราคานี่แรงมาเรย^^)

ขอบคุณครับ สงสัยมือ 2 ยังไม่มีแน่เลย
ขอถามหน่อยนะครับ
ควรใช้ waveking +wm 101 ราคาถูกกว่ามั้ย คือจะเอาไปใช้กะตู้ 18 อ่ะครับ
อยากได้ตัวเล็กๆๆ
monton ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 09/03/14, [01:07:05] »

ขอบคุณครับ สงสัยมือ 2 ยังไม่มีแน่เลย
ควรใช้ waveking +wm 101 ราคาถูกกว่ามั้ย คือจะเอาไปใช้กะตู้ 18 อ่ะครับ

wp10 ผมเพิ่งซื้อใช้กับตู้18 โอเคเลยล่ะ ตัวเล็กๆ
Common-Akkie ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #4 เมื่อ: 09/03/14, [01:13:50] »

เรื่องขนาดเนี่ยะไซส์เท่าๆกันครับไปดูของจริงมาแล้วไม่ทิ้งกันมาก wp10 เล็กกว่าจึ๋งหนึ่ง แต่ว่าwp 10 คือมันอาจจะดีกว่าในแง่ที่ลูกเล่นเยอะกว่า เช่นปรับเบาแรงได้ ความยาวคลื่นได้ มีโหมดเพื่อหยุดไห้อาหาร ไรเงี้ยะ ซึ่งเป็นธรรมดาของสินค้าตัวไหม่ๆ แท่นก็เป็นแม่เหล็ก แต่แน่นอนว่าราคาแพงกว่าwaveking+101 waveking+101 มันก็อาจจะเสียเปรียบเรื่องลูกเล่นมีน้อยกว่า แต่ท่าไม่ซีเรียสเรื่องลูกเล่น ก็ใช้ได้ครับ ปรับไห้เปิดปิดได้ โยกได้เหมือนกัน ราคาก็จะถูกกว่า ก็ลองเปรียบเทียบดูครับ มันก็มีข้อดีข้อเสียต่างกัน แล้วแต่ชอบ ผมเองก็ไม่กล้าฟันธงว่าตัวไหนดีกว่า เพราะไม่เคยใช้ wp 10 มีแต่ 101 กับ waveking แต่ท่ารับเรื่องราคาได้ก็เชียร์ wp 10 นะ ของมันไหม่ ลูกเล่นก็เยอะดี  ลองดูไม่เสียหลาย (ตอนนี้ผมก็รอตังออกกะจะไปเล่น vortech แต่ท่างบไม่ถึงก็คงเอา wp 10 แทนนี่แหละ T^T )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/03/14, [01:31:16] โดย Common-Akkie »
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 09/03/14, [02:05:37] »

ตัดสินใจไป wp-10 ดีกว่า สำหรับคำแนะนำนะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์