Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องเมลล์กรณีเปลี่ยนพาสเวิร์ดค่ะ  (อ่าน 2164 ครั้ง)
Tต้องT ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 07/03/14, [02:04:11] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พี่แอดมินคะ ถ้าจะแก้เมลล์สำหรับใช้งานในกรณีลืมพาสเวิร์ดสามารถแก้ได้มั้ยค่ะ
แก้เป็น  rafta_tong@hotmail.com
เมลล์เก่าใช้งานไม่ได้แล้ว แล้วจำพาสเวิร์ดที่เคยใช้ไม่ได้ค่ะ  surrender ตอนนี้เข้าได้เพราะมันล็อคอินค้างจากเครื่องเดิมค่่ะ

ขอบคุณค่ะ
แต่ถ้ากระทู้แนวนี้เคยมีคนถามแล้ว ก็ขอโทษล่วงหน้านะค่ะ ไม่ได้เข้าเว็บนานคะ  beg1
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 07/03/14, [02:12:50] »

แก้ไม่ได้ครับ ถ้าแก้เมล์มันจะไม่ส่งพาสเวิร์ดเก่าไปอันใหม่ แถมยังจะล็อคอินเข้ามาไม่ได้ด้วย

คงต้องสมัครใหม่
Tต้องT ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #2 เมื่อ: 08/03/14, [07:49:43] »

ขอบคุณนะค่ะ
  sick1 เสียดายล็อคอิน ไม่น่าลืมเลย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์