Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักรพี่ที่ขายกุ้งที่ตลาดวันพฤหัสบ้าง  (อ่าน 1331 ครั้ง)
GrApesGET ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 24/01/14, [21:50:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

มีใครรู้จักพี่ผู้ชายที่ขายกุ้งแคระ ที่ตลาดวันพฤหัสบ้างนะครับ แถวที่สามริมสุดนะครับนับจากjj มั้งนะครับ คุยกับพี่เขาแล้วเขาบอกมาจากเมืองกาญ ผมลืมขอเบอร์เขาไว้นะครับ ผมไปตอนเช้าร้านพี่เขาของก็จะหมดและ ใครมีช่วยpm บอกทีนะครับ [on_abe]บ
shrimpman ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/01/15, [22:58:39] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เห็นมีขายกุ้งแคระอยู่สองเจ้านะ.  ผมไปสั่งกุ้งจากพี่เขาทุกพฤหัสแต่พี่ผู้ชายไม่เคยเห็น
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์