Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1 2 3 ... 6   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: +++"ลูกกุ้ง Bo Tip , Vasquezae สีขาวสวยมาก หน้า6 Cafe' Crayfish "+++  (อ่าน 28550 ครั้ง)
Cafe' Crayfish by Pet Parking ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 09/12/13, [20:58:02] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พ่อพันธุ์รูปหล่อขนาด 4.2" ที่ฟาร์มคับ
อันนี้คลิบถ่ายจากมือถือคับ [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ]
https://www.facebook.com/photo.php?v=1412932938942810

[ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ]

พ่อ-แม่พันธุ์ ขนาด 3"กว่าอีกคู่คับ (ครึ่งเพิร์ลทั้งคู่คับ)

ลูกกุ้งที่ลงขายวันที่ 9 ธ.ค. 56 คือลูกกุ้งครอกนี้นะคับ  [on_066]

[พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่]

พ่อ-แม่พันธุ์ ขนาด 3"นิดๆอีกคู่คับ (พ่อพันธุ์ครึ่งเพิร์ลงามๆเลยคับ)

ลูกกุ้งครอกนี้ใกล้จะลงเดินแล้วคับ ประมาณอาทิตย์หน้าคับ แม่พันธุ์ขนาดแค่ 3"เป๊ะ ลูกเลยได้น้อยคับ เท่าที่ดูมีไม่ถึงร้อยคับตอนนี้หมดคับ hah1

idea1 idea1 idea1 idea1 idea1 idea1 idea1 idea1 idea1

สายC อินโด บ้างนะคับ Cherax Black Orange Tip , Cherax Black Orange Tail

พ่อพันธุ์ Bo Tip ขนาด 4.2" , แม่พันธุ์ Bo Tip ขนาด 3.6" , แม่พันธุ์ Bo Tail ขนาด 3" ชุดนี้เลี้ยงตู้เดียวกันคับ [on_066]

พ่อพันธุ์ Bo Tip ขนาด 4.2" คับ

แม่พันธุ์ Bo Tip ขนาด 3.6" คับ

[โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่]

พ่อพันธุ์ Cherax Peknyi Zebra ม้าลาย ขนาด 3.9" คับ

ม้าลายลูกในตัวผู้ตัวเดียวที่เหลือรอดมาได้คับ ล่าสุดลอกคราบแล้ว อัพขนาดได้ที่ 3.2" แล้วคับ

พ่อพันธุ์ Cherax sp. Blue Moon บลูมูน ขนาด 3.5" คับ

และปิดท้ายด้วย ..... เพอเพิลขนาด 3"-3"กว่าๆ สีน้ำเงิน สีฟ้าสวยงามมั้ยคับ (เพอเพิล สนใจติดต่อได้เลยนะคับ)  [on_066]

Cafe' Crayfish เรารับประกันมาตราฐานการซื้อ/ขาย ตามกฎกติกาสากลทุกประการคับ
เราคัดสรร พ่อ-แม่พันธุ์ ที่สวยงาม สมบูรณ์แข็งแรง ดูแลอย่างดีเพื่อให้ได้ลูกกุ้งที่มีคุณภาพ และคัดเกรดทุกตัวก่อนส่งถึงมือลูกค้า

1.การรับประกันสินค้า ในกรณีจัดส่งEms กล่องโฟมเท่านั้น(ค่าจัดส่งEms+กล่องโฟม ราคา 150บาท) และการจัดส่งทางรถทัวร์ ทั้งสองกรณีนี้เราจะรับประกัน "ตัวกุ้ง" 100% เต็มคับ หากกุ้งเสียชีวิตระหว่างจัดส่ง โดยไม่ได้เกิดจากความผิดพลาดด้านการขนส่งที่ล่าช้าเกินไปของไปรษณีย์** ภายใน 5ชม.หลังจากที่ลูกค้าได้รับสินค้า กรุณาอย่าแกะแพ็คเกจ ให้ถ่ายรูปกุ้งที่เสียชีวิตแล้วแจ้งกลับมาทางเราจะทำการเปลี่ยน "กุ้งตัวใหม่" ให้หรือถ้าไม่มีกุ้งเปลี่ยนให้ เราจะคืนเงิน "ค่าตัวกุ้ง" เต็มจำนวนให้ลูกค้าคับ

2.การจองสินค้า เรารับจองสินค้าทุกช่องทางคับ โทร,หน้ากระทู้ หรือทางPM ถ้าหากลูกค้าที่จองสินค้าไว้ กรุณาแจ้งวันที่พร้อมโอน(ไม่เกิน 3วันทำการ) ให้ชัดเจนนะคับ เกินจากนี้ถือว่าท่านสละสิทธิ์ ขออนุญาติให้คิวกับลูกค้าท่านอื่นต่อไปคับ

3.ระบบการขายและจัดส่งสินค้า เราจะพยายามแจ้งรายละเอียดทั้งหมด ของกุ้งแต่ละตัวให้ชัดเจน หากลูกค้าสนใจกุ้งตัวไหนสามารถสอบถามรายละเอียดก่อนตกลงใจที่จะซื้อได้คับ เพื่อความสบายใจของทั้งผู้ซื้อ และผู้ขายคับ ในส่วนของการจัดส่ง เราสามารถจัดส่งสินค้าได้ทั่วประเทศ หรือแม้แต่ต่างประเทศคับ(ถ้าต่างประเทศคิดค่าจัดส่งตามน้ำหนัก ค่าใช้จ่ายตามจริงคับ) ลูกค้าภายในประเทศ สะดวกให้ทำการจัดส่งช่องทางไหนสามารถแจ้งทางเราได้คับ รถทัวร์ทุกระดับประทับใจ ส่งได้ทั่วประเทศคับ(ปลอดภัยสบายใจกว่าEms แต่แพงกว่านิดหน่อยคับ) หรือจะให้จัดส่งทางเครื่องบินเราก็ยินดีคับ(ค่าใช้จ่ายตามจริง) และสุดท้ายการจัดส่งEms เราขอจัดส่งภายใต้การบรรจุกล่องโฟมเท่านั้นนะคับ จะกล่องเล็กกล่องใหญ่ คิดราคา 150บาทเท่ากันหมดคับ ถ้าเป็นละแวกภาคเหนือ ตั้งแต่เชียงราย ลงไปจนถึง นครสวรรค์ 1วันทำการได้รับสินค้าคับ , เชียงใหม่-กรุงเทพฯ 1วันทำการได้รับสินค้าคับ , ปริมณฑลและรอบนอก อาจจะต้อง 2วันทำการได้รับสินค้าคับ , ภาคใต้ ภาคตะวันออก ภาคตะวันตก 2วันทำการได้รับสินค้าคับ(ยกเว้นต้องส่งขึ้นเกาะ เช่นเกาะสมุย เกาะช้าง อันนี้ต้องเช็คอีกทีคับ) ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านที่สละเวลาอ่านจนจบคับ ขอบคุณมากคับ  beg1 beg1 beg1

โอนเงินตามบัญชีนี้เท่านั้นนะคับ บัญชี ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 675-0-16096-9 ชื่อบัญชี PET PARKING

[ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ]
 ..................................................................................................

กุ้งทุกตัว by Cafe' Crayfish อยู่จังหวัด เชียงใหม่ คับ ลูกค้าในเชียงใหม่ นัดวัน/เวลาจัดส่ง ส่งฟรีทุกซอกทุกมุมเมืองไม่คิดค่าจัดส่งคับ  [ปิ๊งๆๆ]

[โห่..ฮี้..โห่]
มีบริการจัดส่งทั่วประเทศ และต่างประเทศ ทุกช่องทางตามที่ลูกค้าสะวดกที่สุดคับ
 [โห่..ฮี้..โห่]

ฝากเพจด้วยคับ : https://www.facebook.com/petparkingthailand idea1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/05/14, [00:54:01] โดย Cafe' Crayfish by Pet Parking »
Cafe' Crayfish by Pet Parking ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 09/12/13, [21:21:44] »

ขออภัยมือใหม่ ยังไม่ค่อยเก่งเรื่องลงกระทู้ ผิดพลาดประการ ขออภัยทุกท่านด้วยนะคับ จะพยายามอัพรูปให้ชมเรื่อยๆนะคับ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่เข้ามาเยี่ยมชมทุกท่านคับ / สนใจรายการไหน สอบถามได้ตามช่องทางที่ระบุไว้ได้เลยคับ ขอบคุณมากคับ  hah1
Anurak_Kp ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 09/12/13, [21:45:59] »

ช่วยดันครับ เห็นขายอยู่ในfacebook นิครับ

ปล กุ้งสวยมากครับ เจ้านี้
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 09/12/13, [21:53:28] »

ช่วยดันครับ เห็นขายอยู่ในfacebook นิครับ

ปล กุ้งสวยมากครับ เจ้านี้

ขอบพระคุณมากคับ ในเพจก็ขายคับ กุ้งคุณ Osiris(มังกรฟ้า) ก็สวยสมชื่อเลยคับ ขอบคุณคับ  [on_066]
Club Member
« ตอบ #4 เมื่อ: 09/12/13, [22:42:07] »

เช่นกันครับ  lau01
shabu ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 10/12/13, [01:42:25] »

โอ๊ว กุ้งสวย.โพล์รูปดึ.อย่างนี้ต้อง.ดันๆ.upๆ [กู้ดครับ!] [เจ๋ง]
nutdanaitati ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #6 เมื่อ: 10/12/13, [02:36:14] »

มีเดสเมียไซด์ 4  นิ้วมั้ยครับ
บัลตั้น!!! ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #7 เมื่อ: 10/12/13, [14:16:33] »

เสียดายมาช้าไปหน่อย ช่วงนี้ซื้อเข้ามาเยอะ เช็คPm ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ  [on_047]
shopping tip ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #8 เมื่อ: 10/12/13, [15:10:27] »

ช่วยดันคับกุ้งสวย up up up smoking nono1 [เจ๋ง]
Club Member
« ตอบ #9 เมื่อ: 10/12/13, [16:51:47] »

ตอบPM ทุกท่านแล้วนะคับ ขอบคุณมากคับ

ตอนนี้ลูกเดส มียอดจองในเพจจากน้องชาย ที่อุตรดิตถ์ 100ตัวคับ
รับออเดอร์ลูกเดส จากน้องชายในเชียงใหม่อีก 20ตัวคับ 
และยอดของคุณ บัลตั้น ตามPM ที่แจ้งมาคับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆคับ [สาวน้อยร้องไห้]
สรุปยอดคงเหลือลูกกุ้งคับ

ลูกเดสทรัคเตอร์ เหลือประมาณ 70ตัวคับ ..... ลูกครึ่ง ทิป-เทล เหลือแค่ 10ตัวคับ

สนใจติดต่อได้เลยคับ 094-6286259 หรือทางเพจ : https://www.facebook.com/petparkingthailand
ซื้อเยอะมีลดมีแถม มีรับประกันคับ ขอบคุณคับ  [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่]
Club Member
« ตอบ #10 เมื่อ: 10/12/13, [17:01:38] »

ตอบPM ทุกท่านแล้วนะคับ ขอบคุณมากคับ

ตอนนี้ลูกเดส มียอดจองในเพจจากน้องชาย ที่อุตรดิตถ์ 100ตัวคับ
รับออเดอร์ลูกเดส จากน้องชายในเชียงใหม่อีก 20ตัวคับ  
และยอดของคุณ บัลตั้น ตามPM ที่แจ้งมาคับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆคับ [สาวน้อยร้องไห้]
สรุปยอดคงเหลือลูกกุ้งคับ

ลูกเดสทรัคเตอร์ เหลือประมาณ 70ตัวคับ ..... ลูกครึ่ง ทิป-เทล เหลือแค่ 10ตัวคับ

สนใจติดต่อได้เลยคับ 094-6286259 หรือทางเพจ : https://www.facebook.com/petparkingthailand
ซื้อเยอะมีลดมีแถม มีรับประกันคับ ขอบคุณคับ  [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่] [โห่..ฮี้..โห่]

สอบถามราคา ลูกเดสหน่อยนะครับ 100ตัว ราคา+ส่ง เท่าไหร่ครับ รบกวนPmหน่อยนะครับ
Club Member
« ตอบ #11 เมื่อ: 10/12/13, [19:07:31] »

ตอบPM ให้เพื่อนๆทุกท่านแล้วนะคับ ..... ปล. อัพรูปเพอเพิลๆ แล้วนะคับ ตอนแรกรูปไม่ขึ้น ขออภัยมือใหม่คับ  hah1
offzung ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #12 เมื่อ: 10/12/13, [20:08:13] »

มีลูก Bo tip  เกรดA  บ้างมั้ยคับ  ที่ไม่ใช่ลูกครึ่งBo tail  Bo tip
ziroto ออฟไลน์
« ตอบ #13 เมื่อ: 10/12/13, [22:24:38] »

ชอบร้านนี้อ่ะ  เป็ด ปักกิ่ง
Club Member
« ตอบ #14 เมื่อ: 10/12/13, [23:13:25] »

มีลูก Bo tip  เกรดA  บ้างมั้ยคับ  ที่ไม่ใช่ลูกครึ่งBo tail  Bo tip

ตอนนี้ลูก Bo Tip ยังไม่มีเลยคับ Bo Tip เมียพึ่งลอกคราบได้อาทิตย์ก่อนคับ ช่วงท้ายอวบขึ้นเยอะ กำลังขุนเตรียมความพร้อมเต็มที่เลยคับ ลุ้นได้ลูก Bo Tip สักครอกอยู่เหมือนกันคับ ขอบคุณคับ   [โห่..ฮี้..โห่]
Club Member
« ตอบ #15 เมื่อ: 10/12/13, [23:16:04] »

ชอบร้านนี้อ่ะ  เป็ด ปักกิ่ง

ถั่วต้มนะคับบบ  [เจ๋ง] Pet parking >>> เป็ด ปักกิ่ง  [on_026] ขอบคุณคับ แค่แวะมาทักทายกัน ก็ดีใจมากมายคับ [on_066]
meen6336 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #16 เมื่อ: 11/12/13, [01:43:33] »

พ่อกับแม่พันธุ์นี่สวยมากๆครับ
ziroto ออฟไลน์
« ตอบ #17 เมื่อ: 11/12/13, [20:43:45] »

เลี้ยงค่อนข้างโล่ง  ไม่ทราบว่า ดูแลง่ายมั้ยครับ  แล้วน้องกุ้งดูมีความสุขมั้ย
offzung ออฟไลน์
« ตอบ #18 เมื่อ: 11/12/13, [20:57:32] »

ตอนนี้ลูก Bo Tip ยังไม่มีเลยคับ Bo Tip เมียพึ่งลอกคราบได้อาทิตย์ก่อนคับ ช่วงท้ายอวบขึ้นเยอะ กำลังขุนเตรียมความพร้อมเต็มที่เลยคับ ลุ้นได้ลูก Bo Tip สักครอกอยู่เหมือนกันคับ ขอบคุณคับ   [โห่..ฮี้..โห่]
รอ ลุ้น ด้วยคนคับบบบบ
Club Member
« ตอบ #19 เมื่อ: 13/12/13, [08:45:12] »

ลูกกุ้งเดินทางกลับถึงบ้านแบบปลอดภัยทุกตัวคับ ถึงแม้จะไม่ได้ใส่ถุงเพราะถุงหมด ้hahaha แข็งแรงสมบุรณ์ดีทุกตัวคับ แต่ซื้อลูกกุ้งแล้วได้แถมถังก็ดีน่ะเที่ยวหน้าไปซื้อใหม่  ้hahaha
Club Member
« ตอบ #20 เมื่อ: 13/12/13, [08:48:38] »

อยากได้ลูกเพอเพิลๆๆๆอ่ะ เผื่อจะได้ถังแถมมาอีก กร๊ากกก ้hahaha
Club Member
« ตอบ #21 เมื่อ: 13/12/13, [14:42:30] »

เลี้ยงค่อนข้างโล่ง  ไม่ทราบว่า ดูแลง่ายมั้ยครับ  แล้วน้องกุ้งดูมีความสุขมั้ย

ส่วนมากจะเน้นความเรียบง่าย และความสะอาดของตู้เลี้ยงมากคับ เพราะช่วยแก้ปัญหาเรื่องปรสิตได้พอสมควรเลยคับ หรือถ้ากุ้งตัวใดตัวหนึ่งจะลอกคราบ เราก็จะเอาแผ่นกั้นตู้มากั้นครึ่งตู้ไปเลยคับ จะไม่ตักใส่กล่องแยกคับ กุ้งที่ฟาร์มก็ดูแฮปปี้ดีคับ กินเก่งทุกตัว ฮัมเพลงจีบสาวเจ้าด้วยการกระดิกหนวดสั้น 4เส้นเป็นเพลงๆก็มีคับ  [on_026] เข้ามาเยี่ยมชม มาทักทายกันบ่อยๆนะคับ จะอัพรูปให้ชมกันเรื่อยๆคับ ขอบคุณมากคับ  [on_066]
Club Member
« ตอบ #22 เมื่อ: 13/12/13, [14:43:50] »

รอ ลุ้น ด้วยคนคับบบบบ

สู้สุดใจคับ  [on_066]
Club Member
« ตอบ #23 เมื่อ: 13/12/13, [14:48:03] »

ลูกกุ้งเดินทางกลับถึงบ้านแบบปลอดภัยทุกตัวคับ ถึงแม้จะไม่ได้ใส่ถุงเพราะถุงหมด ้hahaha แข็งแรงสมบุรณ์ดีทุกตัวคับ แต่ซื้อลูกกุ้งแล้วได้แถมถังก็ดีน่ะเที่ยวหน้าไปซื้อใหม่  ้hahaha

อยากได้ลูกเพอเพิลๆๆๆอ่ะ เผื่อจะได้ถังแถมมาอีก กร๊ากกก ้hahaha

[mo_001] วันนั้นถุงเอาไปใส่ลูกกุ้งส่งลูกค้าหมดเกลี้ยงเลยคับ ส่วนถังพลาสติกที่ให้คุณบลัตั้น ใส่ลูกกุ้งกลับไป ต้องเอามาคืนด้วยนะคับ แถมไม่ได้นะคับซื้อมาไว้ใช้ที่ฟาร์มคับ ถังพลาสติกแพงคับแถวนี้  [mo_001] [mo_001] [mo_001] 
Club Member
« ตอบ #24 เมื่อ: 13/12/13, [14:51:21] »

แจ้งหมายเลขพัสดุEms คับ :  EK 7253 7360 3 TH อุตรดิตถ์ถึงวันนี้เรียบร้อยแล้วนะคับ รอรับลูกกุ้งได้เลยคับ ขอบคุณมากคับ  [on_066]
Club Member
« ตอบ #25 เมื่อ: 13/12/13, [14:54:18] »

ตอบPM ลูกค้าทุกท่านแล้วนะคับ ท่านที่สนใจสามารถPM มาสอบถามได้เลยนะคับ ..... เดี๋ยวช่วงค่ำผมจะเข้ามาดูอีกครั้งนะคับ ขอบคุณมากคับ  [on_066]
meen6336 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #26 เมื่อ: 15/12/13, [02:13:55] »

มีหล่อๆ แบบพ่อพันธุ์รูปแรก อีกมั้ยครับ ถ้ามีรบกวนpmด้วยครับผม
shopping tip ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #27 เมื่อ: 17/12/13, [18:24:57] »

ช่วยดันคับ up up up up up up up up up up
รอลูกกุ้ง สวยๆคับ [on_066]
maxxiam ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #28 เมื่อ: 17/12/13, [20:25:53] »

แวะ มาดันให้คับกุ้งสวยมากเลยคับ  [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
maxxiam ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #29 เมื่อ: 18/12/13, [23:49:55] »

ถ้ามีลูก BOTAIL แล้วช่วยโทรมาหน่อยนะคับ  [on_026] [on_026] [on_026] [on_026]0921793140
หน้า: 1 2 3 ... 6   ขึ้นบน
พิมพ์