Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม หน่อยครับ  (อ่าน 2513 ครั้ง)
mashimoroza ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 14/07/13, [20:25:04] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

กุ้ง ราคาเท่าไหร่บ้างครับ PM ให้หน่อย

เชอรี่ ไฟร์เรด ซูชิ กุ้งเหลือง กุ้งส้ม กุ้งเขียว กุ้งมาลายา เรดบี และยามาโตะ ครับ

แล้ว พวก ต้นไม่น้ำเลื่อย ราคาเท่าไร บ้างหรอครับ
Coffman ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/07/13, [16:59:57] »

สงราคาแล้วครับ ทาง PM
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 17/07/13, [18:03:50] »

ขอบคุณครับ
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 31/07/13, [21:20:06] »

สงราคาแล้วครับ ทาง PM

ขอ สอบถามหน่อยครับ จะได้ จัด งบถูก **ขอบคุณครับ**
1.อยากจัดตู้ไม่น้ำ ตู้เล็กๆ อ่าครับผมมี 16*7*11 ต้องเริ่ม ยังไง บ้าง ครับ + ราคา ดิน แยกขายไหมครับ + หินรองพื้น +ปุ๋ย
2. ขอราคา ถัง+อุปกรณ์ (เพื่อ) งอกในอนาคต
3.พวกชุด mini ของ หัวดิฟ กับ In&Outflow
4.หลอดไฟตะเกียบบ้านใช้เลี้ยงได้ไหม
5.มีกุ้งเครแคระไหมครับ
6.แนะนนำ ต้นไม้ ใส่ตู้หน่อยครับ อยากได้แนวปูพื้น อ่าครับ 
7.กรองนอก + ตะแกรงกันลูกกุ้ง
**แล้วทรายบ้านปลูกไม้น้ำได้ไหมครับ**

pm ราคา ให้หน่อยนะครับ
Moderator
« ตอบ #4 เมื่อ: 01/08/13, [18:27:53] »

ขอ สอบถามหน่อยครับ จะได้ จัด งบถูก **ขอบคุณครับ**
1.อยากจัดตู้ไม่น้ำ ตู้เล็กๆ อ่าครับผมมี 16*7*11 ต้องเริ่ม ยังไง บ้าง ครับ + ราคา ดิน แยกขายไหมครับ + หินรองพื้น +ปุ๋ย
2. ขอราคา ถัง+อุปกรณ์ (เพื่อ) งอกในอนาคต
3.พวกชุด mini ของ หัวดิฟ กับ In&Outflow
4.หลอดไฟตะเกียบบ้านใช้เลี้ยงได้ไหม
5.มีกุ้งเครแคระไหมครับ
6.แนะนนำ ต้นไม้ ใส่ตู้หน่อยครับ อยากได้แนวปูพื้น อ่าครับ 
7.กรองนอก + ตะแกรงกันลูกกุ้ง
**แล้วทรายบ้านปลูกไม้น้ำได้ไหมครับ**

pm ราคา ให้หน่อยนะครับ
ส่งราคาแล้วครับ  [เจ๋ง]
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 01/08/13, [19:52:01] »

ส่งราคาแล้วครับ  [เจ๋ง]

ขอบคุณครับพี่ [เจ๋ง]
Club Member
« ตอบ #6 เมื่อ: 23/01/14, [21:51:22] »

พี่ครับ ขอ ราคา หน่อยครับ
เรดบี เกรด ลองน้ำ (ได้ทุกราคา ยิ่งดีเลยครับ)
เฟิร์นรากดำ เฟิร์นรากดำใบแคบ พันขอน กับไม่พัน
อนูเบียสพริตตี้ อนูเบียสแคระ
จอกญี่ปุ่น
น้ำยาวัด GH pH
(ขอบคุณครับ)
Moderator
« ตอบ #7 เมื่อ: 25/01/14, [03:09:31] »

พี่ครับ ขอ ราคา หน่อยครับ
เรดบี เกรด ลองน้ำ (ได้ทุกราคา ยิ่งดีเลยครับ)
เฟิร์นรากดำ เฟิร์นรากดำใบแคบ พันขอน กับไม่พัน
อนูเบียสพริตตี้ อนูเบียสแคระ
จอกญี่ปุ่น
น้ำยาวัด GH pH
(ขอบคุณครับ)
ส่งราคาให้แล้วครับ  [เจ๋ง]
Club Member
« ตอบ #8 เมื่อ: 03/02/14, [19:15:48] »

ขอรบกวนอีกรอบนะ ครับ (แหะๆ)
ผงแร่ธาติรวม กุ้งเรดบีมาใหม่ครับ ราคาพิเศษ  พี่ยังมีอยู่ไหมครับ
แล้ว มีที่วัดค่าน้ำ แอมโมเนีย ไนเตร ไหมครับ
แบคทีเรียนน้ำปราณี
(ขอบคุณครับ [เจ๋ง])
Moderator
« ตอบ #9 เมื่อ: 07/02/14, [13:16:31] »

ขอรบกวนอีกรอบนะ ครับ (แหะๆ)
ผงแร่ธาติรวม กุ้งเรดบีมาใหม่ครับ ราคาพิเศษ  พี่ยังมีอยู่ไหมครับ
แล้ว มีที่วัดค่าน้ำ แอมโมเนีย ไนเตร ไหมครับ
แบคทีเรียนน้ำปราณี
(ขอบคุณครับ [เจ๋ง])
PM ครับ  [เจ๋ง]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์