Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคา คร่าวๆครับ  (อ่าน 1737 ครั้ง)
ziikmazx ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 09/07/13, [21:47:34] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีมือใหม่น่ะครับ อยากเปลี่ยนแปลงตู้ซักหน่อยเลยอยากสอบถามราคาคร่าวๆ หน่อยน่ะครับ

> ร้านมีขอนไม้จมไหมครับ สอบถามราคา เริ่มต้น จนถึงราคากลางๆ น่ะครับ (จะเอาไปเสริมน่ะครับ)

รบกวนด้วยนะครับ ไม่รู้แหล่งจริงๆ มือใหม่ด้วย  cryingrun

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Coffman ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/07/13, [01:10:05] »

พอดีมือใหม่น่ะครับ อยากเปลี่ยนแปลงตู้ซักหน่อยเลยอยากสอบถามราคาคร่าวๆ หน่อยน่ะครับ

> ร้านมีขอนไม้จมไหมครับ สอบถามราคา เริ่มต้น จนถึงราคากลางๆ น่ะครับ (จะเอาไปเสริมน่ะครับ)

รบกวนด้วยนะครับ ไม่รู้แหล่งจริงๆ มือใหม่ด้วย  cryingrun

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ขอนไม้จมที่ร้านมีเล็ก ใหญ่ครับ ราคา หลักสิบ ถึง 1xxx
ziikmazx ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 10/07/13, [18:15:44] »

ขอบคุณมากครับ ผมที่ไปตอนเย็นๆ อ่ะครับ ได้ขอนสวยๆมา 1 อัน กุ้งเชอรี่อีก  [เจ๋ง] เยอะมากครับ สวยๆ ทั้งนั้น
บรรยากาศน่าเข้ามากๆ เป็นกันเองดีครับ ถามแบบมือใหม่ไป พี่ที่ร้านก็ตอบ ใจดีมาก

ว่างๆจะไปอุดหนุนอีกนะครับบบ  ขอบคุณครับ
Coffman ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #3 เมื่อ: 12/07/13, [13:11:06] »

ขอบคุณมากครับ ผมที่ไปตอนเย็นๆ อ่ะครับ ได้ขอนสวยๆมา 1 อัน กุ้งเชอรี่อีก  [เจ๋ง] เยอะมากครับ สวยๆ ทั้งนั้น
บรรยากาศน่าเข้ามากๆ เป็นกันเองดีครับ ถามแบบมือใหม่ไป พี่ที่ร้านก็ตอบ ใจดีมาก

ว่างๆจะไปอุดหนุนอีกนะครับบบ  ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ  [สาวน้อยร้องไห้]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์