Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องการใช้งานเว็บนิดนึงครับ  (อ่าน 2317 ครั้ง)
function_wor ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 12/03/13, [14:53:44] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่ทราบว่าเว็บนี้มีระบบการติดตามอ่านไหม

เช่น ขออนุญาตยกตัวอย่างจากบอร์ดอื่น

ที่เวลาเราตั้งกระทู้ หรือโพสความคิดเห็นแล้ว จะมีให้เลือกว่าต้องการจะให้ระบบ ส่งอีเมลล์แจ้งเตือนเมื่อมีคนมาตอบต่อจากเราไหม อะไรแบบนี้อะครับ

ผมว่ามันสะดวกดี ครับ เลยสงสัยว่าที่นี่มีไหม  [on_055]
ROMMY ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #1 เมื่อ: 05/08/13, [10:12:47] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

จากตอนที่เราสมัครนะครับ มีประโยคนึง

ซึ่งทางระบบก็ส่งเเจ้งเตือนไปที่เมลล์เราครับ เวลาคนPMมาจะมีเมลล์ส่งไป เเต่เวลามีคนตอบกระทู้(ของผมไม่มีเมลล์ส่งมานะครับ) มีเฉพาะเเค่เวลาคนPMมาหาเท่านั้นครับ .... ถ้าหาในinboxไม่เจอก็ดูในถังขยะครับ

ส่วนถ้าจะดูว่าใครตอบกระทู้อะไรเราบ้าง
ก็เเค่(ผมว่าคุณน่าจะรู้อยู่เเล้วนะครับ ^^ )>
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์