Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: << Inflow-outflow Stainless >> รับดัดงานตามสั่ง ผมดัดเอง ราคาคุยกันได้ครับ  (อ่าน 6771 ครั้ง)
Wich ออฟไลน์
Moderator
« เมื่อ: 02/01/13, [22:54:34] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

New Product
Outflow stainless รุ่น Reverse Spinner

เป็นหัวกลมแบบ spin ใช้สำหรับตู้ไม้น้ำ ที่ต้องการลดกระแสน้ำไม่ให้แรงมาก
ช่วยให้ไม้ข้อเป็นพุ่มสวย ตั้งตัวได้ดีกว่าหัว outflow ลักษณะอื่น
น้ำที่ออกมาจะตีกลับและล้นออกจากหัว spin ทั้งด้านหน้าและหลังอย่างเบาๆ ตามกระแสน้ำที่ปล่อยออกมาครับ

New inflow ฟองน้ำ สามารถใช้ได้ทั้งแบบฟองน้ำ หรือแบบตะแกรงนะครับ

รูปสินค้าเพิ่มเติม > goo.gl/F0QQA

- ตะแกรงกันลูกกุ้งรุ่นใหม่ แบบยาว สวยหรูกว่าเดิม ราคา 550 บาท ลดเหลือ 450 บาท ครับ
สามารถปรับเปลี่ยนรูปแบบได้ครับ

รูปสินค้าเพิ่มเติม >> goo.gl/VH9JV

-ตะแกรง Stainless ใส่ Inflow พาสติกทั่วไปได้ ตัวแบบใส่ร่วมกับ Ehiem หรือ Atman ได้นะครับ

มีทั้งแบบตะแกรงห่างและแบบกันลูกกุ้ง (แล้วจะมาอัพรูปให้ครับ)

ตะแกรงเอายาวขนาดไหนแจ้งได้นะครับ ปรับให้เข้าตามขนาดตู้ครับ

ราคา 450 แนะนำสินค้าใหม่ลดเหลือ 350 บาท ครับ

มี 2 รุ่น นะครับ สำหรับใส่ท่อพาสติก และ แบบท่อ stainless

ทั้งสองรุ่นใช้ร่วมกันไม่ได้นะครับ ขนาดท่อไม่เท่ากันครับ

เปรียบเทียบระหว่างตะแกรงธรรมดา และตะแกรงแบบกันลูกกุ้งครับ

Inflow-Outflow Stainless
ทำได้ทั้ง 13 mm.  และ 17 mm.  (มีก้านติดจุ๊บยางแบบญี่ปุ่น) แล้วนะครับ
ผลิตเองราคาไม่แพงครับ
Outflow มีหลายแบบ ดังนี้

New
แบบหัว Reverse Spinner สำหรับไม้ข้อ

แบบหัวบอลครับ

แบบหัวเฉียง

แบบหัวตรง

แบบหัวตรงลดแรงน้ำครับ

ชุด Outflow ตรง พร้อม Spraybar

รูปสินค้าเพิ่มเติม >> goo.gl/2vsyW

ชุด Outflow จากด้านหลังตู้ พร้อม Spraybar

inflow + outflow จะมีจุ๊บยางให้ อย่างละ 2 อัน
แต่ถ้าเป็นรุ่น outflow พร้อม spray bar จะมีให้ 4 อัน ครับ

------------------------

New Product : Spray Bar Stainless
สเปรย์บาร์แสตนเลส สามารถสั่งทำความยาวได้ตามต้องการ

เพื่อการหมุนเวียนน้ำที่ดีขึ้น เหมาะสำหรับเลี้ยงสัตว์น้ำที่ต้องการความสะอาดสูง
ราคา PM บาท (ตามขนาดครับ)

ราคา Pm บาท

------------------

สินค้าทั้งหมด
ทำจาก Stainless 304 มีทั้งแบบเงาและแบบแฮร์ไลน์

แบบเงา

แบบแฮร์ไลน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/07/13, [19:23:45] โดย Wich »
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 15/01/13, [01:40:23] »

ชุด INFLOW 17 mm. และ OUTFLOW 13mm. พร้อม spraybar สั่งทำพิเศษครับ

สำหรับตู้ วาบิ ครับ

ชุด INFLOW 17 mm. และ OUTFLOW 13mm.

สำหรับตู้ วาบิ เช่นกันครับ

ตอนนี้สามารถผลิตท่อขนาด 17mm. ได้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

วิทย์

paoloth ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #2 เมื่อ: 15/01/13, [01:47:52] »

ขอราคาแบบ 17mm หน่อยครับ ทั้ง อินและเอ้า เลยครับ
Moderator
« ตอบ #3 เมื่อ: 15/01/13, [10:02:42] »

ขอราคาแบบ 17mm หน่อยครับ ทั้ง อินและเอ้า เลยครับ

แจ้งเรียบร้อยครับ

วิทย์
Moderator
« ตอบ #4 เมื่อ: 27/01/13, [21:49:45] »

New Product
Outflow stainless รุ่น Reverse Spinner

เป็นหัวกลมแบบ spin ใช้สำหรับตู้ไม้น้ำ ที่ต้องการลดกระแสน้ำไม่ให้แรงมาก
ช่วยให้ไม้ข้อเป็นพุ่มสวย ตั้งตัวได้ดีกว่าหัว outflow ลักษณะอื่น
น้ำที่ออกมาจะตีกลับและล้นออกจากหัว spin ทั้งด้านหน้าและหลังอย่างเบาๆ ตามกระแสน้ำที่ปล่อยออกมาครับ

Moderator
« ตอบ #5 เมื่อ: 07/02/13, [00:38:13] »

NEW !!! ชุด Inflow-outflow Stainless 1 set !!!
ชุดพิเศษ ประกอบด้วยหัว outflow ในรูปแบบต่างๆครบทุกการใช้งาน
ทั้งชุดประกอบด้วยหัว outflow 5 ชนิด ได้แก่
1. outflow หัวตรง
2. outflow หัวเฉียง
3. outflow หัว Spray bar
4. outflow หัว Ball
5. outflow หัว Reverse Spin

Outflow แบบตรง ช่วยให้น้ำที่ออกมาตรงกับแรงของกรองมากที่สุด

Outflow แบบเฉียง ช่วยให้กระแสตามกระจายทั่วตู้

Outflow Spraybar ช่วยเพิ่มออกซิเจนให้แก่สัตว์น้ำ และกระจายน้ำให้ทั่วตู้มากขึ้น

Outflow แบบ กลม ลดแรงน้ำ

Outflow แบบ Spin ลดแรงน้ำพิเศษ ลดการกระเทือนไม้ข้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/02/13, [01:23:03] โดย Wich »
sthapana ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #6 เมื่อ: 19/07/13, [21:52:34] »

ตอนนี้สามารถผลิตท่อขนาด 17mm. ได้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

วิทย์

ลูกค้าเก่านะครับ..

รบกวนขอราคาพร้อมส่ง ขนาด 17มม.ด้วยครับ (อีฮาม 2217)

ตู้สูงแค่ 12นิ้วครับ

ขอบคุณครับ

Moderator
« ตอบ #7 เมื่อ: 24/07/13, [11:51:45] »

ลูกค้าเก่านะครับ..

รบกวนขอราคาพร้อมส่ง ขนาด 17มม.ด้วยครับ (อีฮาม 2217)

ตู้สูงแค่ 12นิ้วครับ

ขอบคุณครับ

ตอบ pm กลับเรียบร้อยครับ

ขอบคุณครับ

วิทย์
Moderator
« ตอบ #8 เมื่อ: 28/07/13, [19:25:54] »

งาน Inflow - Outflow ตามสั่ง สำหรับโหลปลาทองครับ

สนใจสามารถโทรสอบถามได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

วิทย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/07/13, [19:33:51] โดย Wich »
Moderator
« ตอบ #9 เมื่อ: 07/01/14, [17:44:58] »

ดัดได้ตามสั่งนะครับ

ร้านค้าต่างจังหวัดมีราคาส่งครับ

ที่สวน สามารถติดต่อ Aquamind หรือ The Nature ได้เลยครับ

วิทย์

Moderator
« ตอบ #10 เมื่อ: 27/01/14, [16:51:09] »

New - inflow 17mm. สำหรับตู้มาคาน ครับออกแบบโดยลูกค้า คุณ Rccadow ครับผม
ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

New - Outflow Ball 13 mm. สำหรับตู้มาคาน ครับออกแบบโดยลูกค้า คุณ Rccadow ครับผม
ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

ขดนำความเย็นตู้รุ่นขดเล็กพิเศษ 18x10 นิ้ว
Moderator
« ตอบ #11 เมื่อ: 02/04/14, [19:06:26] »

ขออนุญาติอัพรูปสินค้าคับ จัดส่งไปทั้งหมดละคับ

inflow-outflow 17mm งานสั่งทำสำหรับตู้มีขอบมีคานคับ

ขดนำความเย็นสำหรับตู้กั้นครึ่งคับ แนวขวางดัดยากกว่า
ราคาสูงกว่านิดหน่อยคับ

Inflow-outflow 13mm.
มีราคาส่งสำหรับร้านค้าคับ ติดต่อเข้ามาได้คับ

ขดนำความเย็นสำหรับตู้ 18" คับ

ขอบพระคุณลูกค้าที่อุดหนุนคับ

วิทย์ 089-170-5364
เอฟ ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #12 เมื่อ: 14/05/15, [17:30:06] »

ขอราคา inflow - outflow  13mm แบบที่ใช้กับตู้แบบมีคานหน่อยครับ

Moderator
« ตอบ #13 เมื่อ: 22/09/15, [02:05:00] »

อัพรูปผลงาน ตามสั่งงาน Custom ของลูกค้ามาให้ชมกันครับ

มี 13มม 17มม 20มม 25มม นะครับ

ทำได้ตามแบบทุกชนิดนะครับ โรงงานอยู่กรุงเทพนนทบุรี ซอย 6 ครับ

อยากได้แบบไหนลองเซพรูปสอบถามทาง Line id : wich138 ได้เลยคับ

วิทย์ 088-297-0145

Moderator
« ตอบ #14 เมื่อ: 08/02/16, [13:58:57] »

สอบถามรายละเอียด Inbox ได้เลย

อีกช่องทางเพื่อความรวดเร็ว

โทร 088-914-9398 วิทย์ ครับผม
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์