Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
สำหรับวันที่เน็ตแย่ๆ เราขอแนะนำ C1ub Lite Version (มีรูปกับอีโม)หรือ C1ub WAP Version (ไม่มีทั้งอีโมและรูป มีแต่ตัวหนังสือ)
  Tue 22/Jul/2014
Loading
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
เมื่อขายสินค้าเรียบร้อยแล้ว กรุณากดปุ่ม ที่ด้านล่าง เพื่อปิดกระทู้ด้วยครับ
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกปลา บลูแรมบอลลูนช๊อตครับ  (อ่าน 1267 ครั้ง)
dont_karb ออฟไลน์
Club Brother
dont_karb dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)

« เมื่อ: 28/01/12, [13:55:29] »

แจกปลาอิเล็คทริคบลูแรมบอลลูนเยอรมันช๊อตแซื้อมากจากร้านแอตแลติสมาจากเยอรมันแท้ๆ  http://www.atlantis-jj.com/product.php?proid=1091  เครดิตรูปจากร้านแอตแลนติสนะครับมีทั้งหมด 3 คู่ ที่เจเจขายอยู่คู่ละ 700-900 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/01/12, [15:24:25] โดย dont_karb »
Like (+4) Bullshit! (-0)
SM ออฟไลน์
SM กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว SM เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)SM เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)
แชมเปี้ยนเกมทายปลาจากภาพ Season 2 เหรียญเห็ดหรรษาสำหรับบทความ Low tech tank

« ตอบ #1 เมื่อ: 28/01/12, [15:02:15] »

ส่งมาลุ้นดูครับ
ตู้ 36x18x18 กรองอีฮาม 2226 แอทแมน 3336
ไม่มี chiller แต่อยู่ในห้องแอร์ครับ เป็นตู้ไม้น้ำแบบ lowtech ไม่มี CO2
เพื่อนร่วมตู้ หอยสุราเวสี และ ปลาคาร์ดินัล ฝูงเล็กๆๆ
แรมน่าจะชอบเพราะว่าเป็นตู้ไม้น้ำที่ไม่มี CO2 กอคริปทางด้านซ้ายมือเหมาะแก่การอยู่อาศัยและออกไข่ครับ ตู้ใหญ่สมาชิกร่วมตู้น้อย ระบบกรองเหลือเฟือ
ที่สำคัญลูกสาวชอบปลาสีฟ้าครับ และก็ชอบมาดูผมให้อาหารปลาคาร์ดินัลประจำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/01/12, [15:04:27] โดย SM »
Like (+0) Bullshit! (-0)

dont_karb เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #2 เมื่อ: 28/01/12, [15:21:45] »

ส่งมาลุ้นดูครับ
ตู้ 36x18x18 กรองอีฮาม 2226 แอทแมน 3336
ไม่มี chiller แต่อยู่ในห้องแอร์ครับ เป็นตู้ไม้น้ำแบบ lowtech ไม่มี CO2
เพื่อนร่วมตู้ หอยสุราเวสี และ ปลาคาร์ดินัล ฝูงเล็กๆๆ
แรมน่าจะชอบเพราะว่าเป็นตู้ไม้น้ำที่ไม่มี CO2 กอคริปทางด้านซ้ายมือเหมาะแก่การอยู่อาศัยและออกไข่ครับ ตู้ใหญ่สมาชิกร่วมตู้น้อย ระบบกรองเหลือเฟือ
ที่สำคัญลูกสาวชอบปลาสีฟ้าครับ และก็ชอบมาดูผมให้อาหารปลาคาร์ดินัลประจำ

ให้ลูกสาวไว้ดูแบบนี้จัดไปเลยครับ  PM เบอร์โทรติดต่อให้ผมหน่อยครับ
Like (+1) Bullshit! (-0)
kingyo ออฟไลน์
Club Member
kingyo กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว kingyo เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #3 เมื่อ: 28/01/12, [17:28:53] »

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/01/12, [23:34:48] โดย kingyo »
Aqua_X ออฟไลน์
Aqua_X เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Aqua_X เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #4 เมื่อ: 28/01/12, [22:51:40] »

+ให้จขกท ใจๆ ก่อนเรย ตอนนี้ผมเลี้ยงแรมไม่shot. อยู่ในตู้24หกตัว อยากได้shotบ้าง pmเบอรแล้วคับ อ๊างงงงงงง
akee ออฟไลน์
Club Member
akee เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง akee เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #5 เมื่อ: 29/01/12, [00:39:08] »

ถ้ายังเหลือขอรับสักคู่นึงคับ ตู้ว่างอยู่. pmเบอร์มาด้วยครับ
SM ออฟไลน์
SM เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง SM เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)SM เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)
แชมเปี้ยนเกมทายปลาจากภาพ Season 2 เหรียญเห็ดหรรษาสำหรับบทความ Low tech tank

« ตอบ #6 เมื่อ: 29/01/12, [09:57:10] »

ให้ลูกสาวไว้ดูแบบนี้จัดไปเลยครับ  PM เบอร์โทรติดต่อให้ผมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ PM เบอร์โทรไปแล้วครับ

คุณพ่อน้องแพท ออนไลน์
คุณพ่อน้องแพท เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน คุณพ่อน้องแพท เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
อ้วน-ดำ-หื่น และ จน

« ตอบ #7 เมื่อ: 29/01/12, [11:54:18] »

ตู้นี้พอจะไหวไม๊ครับ ... 24 นิ้ว ธรรมดา ในห้องแอร์ 25c ท้างงงงง วัน
สมาชิกเดิมมี เชอร์รี่บาป 10 ชีวิต และ กุ้งเชอร์รี่ 120 ตัว [วิ่งไปนับมาตาเหล่เลย]
ใช้กรองแขวน atman มีเดียเทพ ไป PL เปิดๆปิดๆ วันละ 8 ชม.
เครื่องให้อาหารวันละ 1 ครั้ง เป็น tetra min ครับ

ถ้าผ่านเกณฑ์พิจารณา ก้ ขอขอบคุณมากครับ  หล่อเลือกได้ว่ะ

....โลกนี้มีคน2 แบบ 1 ทำดีแล้วโดนด่า 2. ไม่ทำห่าแล้วมาด่าคน.....
kingyo ออฟไลน์
Club Member
kingyo เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง kingyo เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #8 เมื่อ: 29/01/12, [22:50:40] »

เจ้าของกระทู้แจกให้คุณ SM ไปแล้วนะครับ
ปิดสถานะการแจกแทนครับ  เก๊าไม่ยอมมม! เก๊าไม่ยอมมม! เก๊าไม่ยอมมม!
Aqua_X ออฟไลน์
Aqua_X เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Aqua_X เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #9 เมื่อ: 30/01/12, [11:07:25] »

เจ้าของกระทู้แจกให้คุณ SM ไปแล้วนะครับ
ปิดสถานะการแจกแทนครับ  เก๊าไม่ยอมมม! เก๊าไม่ยอมมม! เก๊าไม่ยอมมม!
อ่าาา คุณSM ได้รับไปทั้ง 3 คู่เลยหรือครับ โชคดีจัง ยินดีด้วย เก๊าไม่ยอมมม!
SM ออฟไลน์
SM เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง SM เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)SM เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #10 เมื่อ: 31/01/12, [17:47:07] »

เมื่อวานไปรับมาแล้วกับคุณ dont_karb
ปลาสวยและแข็งแรงมากเลยครับถ่าย clip มาให้ดูครับ ตอนนี้สีขึ้นเข้มทุกตัวแล้วครับ
ขอขอบคุณ คุณdont_karb มากเลยครับที่แบ่งปัน

<a href="http://www.youtube.com/v/SQnyXhXyDkI" target="_blank">http://www.youtube.com/v/SQnyXhXyDkI</a>

<a href="http://www.youtube.com/v/rjdiXn-Xq0Q" target="_blank">http://www.youtube.com/v/rjdiXn-Xq0Q</a>

dont_karb เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)dont_karb กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #11 เมื่อ: 31/01/12, [18:35:42] »

เจ๋ง ขอบคุณเช่นกันครับ หวังว่าลูกสาวคงจะชอบนะครับ  อ๊างงงงงงง
ปล.ถ้าได้ลูกขอซักคู่สองคู่นะครับ  วะฮ่ะๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/01/12, [18:43:11] โดย dont_karb »
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์