Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2 3 4 ... 19   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จากพัทยา..."Unconditional Love V.1 & V.2" by Yoda (P.19)  (อ่าน 147496 ครั้ง)
L a k e I o n . ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #30 เมื่อ: 07/01/11, [20:34:19] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

จัดหินออกมาได้สวยมากๆครับ   ต้นไม้ฟร์อมยิ่งดูดีสุดๆที่สำคัญจัดออกมาได้ใหญ่กว่าขนาดความเป็นจริงแบบคาดไม่ถึง   ไม่ใช่มาเมนท์ให้ดูดีนะแต่มันคาดไม่ถึงจริงๆ  ชอบครับ
Yoda ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #31 เมื่อ: 08/01/11, [19:34:31] »

ไมตู้เราไม่สวยแบบนี้บ้างหนออออออออออออ  036 036 036 036

จัดคนละแบบ สวยคนละแบบ ของคุณ Soda-Yen ก็สวยครับ ผมเข้าไปดูมา หวีดจิ๋วนี่งามเชียว...แต่ไม่ได้ประมูลนะ 

จัดหินออกมาได้สวยมากๆครับ   ต้นไม้ฟร์อมยิ่งดูดีสุดๆที่สำคัญจัดออกมาได้ใหญ่กว่าขนาดความเป็นจริงแบบคาดไม่ถึง   ไม่ใช่มาเมนท์ให้ดูดีนะแต่มันคาดไม่ถึงจริงๆ  ชอบครับ

ขอบคุณมากครับคุณ L a k e     I     oN  [เจ๋ง]  [เจ๋ง] ตอนนี้ได้เลย์เอ้าท์ใหม่แล้ว เดี๋ยวพร้อมเมื่อไหร่จะมาอัพเดทให้ได้ติชมกันนะครับ
Narita ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #32 เมื่อ: 08/01/11, [21:15:35] »

ตอนแรกนึกว่าตู้ 24    สวยมากค่ะ [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
V 940 j ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #33 เมื่อ: 09/01/11, [18:35:53] »

ดูเนียนมากๆ ฝีมือเยี่ยมไม่เคยเปลี่ยน [เจ๋ง]
Plankton ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #34 เมื่อ: 09/01/11, [20:00:00] »

ผลงานที่ผ่านเนียนทุกตู้เลยนะครับ
เข้ามาดูชื่อนี้ไม่ผิดหวัง
ตู้นี้เรียบๆ แต่ดูสวยมีพลังดีจังครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง]
Club Leader
« ตอบ #35 เมื่อ: 10/01/11, [21:50:24] »

ตอนแรกนึกว่าตู้ 24    สวยมากค่ะ [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
ดูเนียนมากๆ ฝีมือเยี่ยมไม่เคยเปลี่ยน [เจ๋ง]
ผลงานที่ผ่านเนียนทุกตู้เลยนะครับ
เข้ามาดูชื่อนี้ไม่ผิดหวัง
ตู้นี้เรียบๆ แต่ดูสวยมีพลังดีจังครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ขอบคุณมากๆครับทั้ง 3 ท่านเลยครับ  [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
รื้อเรียบร้อย วางเลย์เอ้าท์ใหม่เพิ่งเสร็จเมื่อกี้เลยครับ เดี๋ยวลงต้นไม้ครบจะอัพให้ได้ติชมกันนะครับ
Apistoensis ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #36 เมื่อ: 11/01/11, [17:22:54] »

ขอบคุณมากๆครับทั้ง 3 ท่านเลยครับ  [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
รื้อเรียบร้อย วางเลย์เอ้าท์ใหม่เพิ่งเสร็จเมื่อกี้เลยครับ เดี๋ยวลงต้นไม้ครบจะอัพให้ได้ติชมกันนะครับ

รื้อทำไมครับ

พี่จัดตู้แนวนี้เหมือนกัน  แต่จัดการกับตะไคร่ยังไม่ ok เลย

ไว้สักวันจะโพสให้ดุครับ

ส่วนเรื่องหมอแคระ มีอะไรจะขอคำปรึกษา ยินดีครับ BB
Club Leader
« ตอบ #37 เมื่อ: 11/01/11, [22:22:10] »

รื้อทำไมครับ

พี่จัดตู้แนวนี้เหมือนกัน  แต่จัดการกับตะไคร่ยังไม่ ok เลย

ไว้สักวันจะโพสให้ดุครับ

ส่วนเรื่องหมอแคระ มีอะไรจะขอคำปรึกษา ยินดีครับ BB

อยากลองเลี้ยงหญ้ากระดาษดูครับ + หินจากตู้ The Island เหลือ ก็เลยรื้อจัดใหม่เลยครับ
ตอนนี้คงยังไม่มีโอกาสได้ลองเลี้ยงหมอแคระครับพี่แพน...โปรเจคเยอะเกิน  ้hahaha ้hahaha
เมื่อโอกาสมาถึง คงได้ปวดหัวกับพวกผมแน่นอนครับพี่ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
akarat ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #38 เมื่อ: 15/01/11, [12:19:50] »

อยากจัดได้แบบนี้จังเลยครับ
Club Leader
« ตอบ #39 เมื่อ: 15/01/11, [17:54:18] »

อยากจัดได้แบบนี้จังเลยครับ

ลองดูเลยครับ "ความสำเร็จทุกครั้ง เริ่มจากการลงมือทำ"
Club Leader
« ตอบ #40 เมื่อ: 13/03/11, [21:43:45] »

ทีแรกจะทำครึ่งบกครึ่งน้ำแต่เลี้ยงไม่เป็น  [on_007] [on_007] เลยล้มโปรเจคครึ่งบกเหลือแต่ครึ่งน้ำ แล้วก็ตัดสินใจยกตู้นี้ให้เพื่อนไปแต่มันยังไม่มาเอา ก็เลยอยากจะเอามาให้ได้ติชมกันก่อนครับ
OoKabukioO ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #41 เมื่อ: 13/03/11, [21:49:29] »

วางขอนไม้เท่มากๆครับ สวยทุกตู้จริงๆ

คุณ Yoda เตรียมตู้ไว้ส่ง ADA มั้งยังอะครับ มีฝือแบบนี้ส่งนะ ไม่ส่งเสียดายแย่เลย
wsquare ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #42 เมื่อ: 13/03/11, [22:00:38] »

[เจ๋ง] [เจ๋ง] สวยมากๆครับ ครบถ้วนทุก style ครับ เหลือก็แต่ครึ่งบกครึ่งนื้า ซึ่งพี่คิดว่าคงไม่พ้นคุณบิกซ์คุณเบิร์ด ไปได้หรอก แค่ลางสังหรณ์นะครับ emb01 [on_035]
Soda-Yen ออฟไลน์
« ตอบ #43 เมื่อ: 13/03/11, [22:05:59] »

รู้สึกตู้ใหม่จะเป็นเทปตรงนะพี่ บ่ใช่เทปแคบๆ

สวยงามครับ ขอนเท่มาก แนวอเมซอนเลยย
RK` ออฟไลน์
« ตอบ #44 เมื่อ: 14/03/11, [12:37:09] »

ตู้ใหม่นี่ดูยังไงก็ใหญ๋ใหญ่ไม่เหมือนตู้18เลย [กู้ดครับ!]
Coffman ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #45 เมื่อ: 14/03/11, [13:17:07] »

ไม่ผิดหวังในตัวท่านเลยสักครั้ง  [เจ๋ง] สวยครับ
mizuno ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #46 เมื่อ: 14/03/11, [13:43:52] »

สวยมากครับ ตู้เล็กแต่ทำได้สวยขนาดนี้  [เจ๋ง]
champ ออฟไลน์
หมอแคระ mania
« ตอบ #47 เมื่อ: 14/03/11, [18:37:06] »

สวยทั้งสองตู้เลยครับ ตู้สองดูสเกลใหญ่จริงๆลงตัวมากครับ  [เจ๋ง]
pro_mong ออฟไลน์
« ตอบ #48 เมื่อ: 15/03/11, [06:59:55] »

ตู้แรกชอบมากครับ
pulp ออฟไลน์
« ตอบ #49 เมื่อ: 15/03/11, [10:15:58] »

สวยใส ทุกใบเลย   [เจ๋ง] [เจ๋ง]
nonstopdrink ออฟไลน์
« ตอบ #50 เมื่อ: 17/03/11, [05:38:56] »

ชอบฟิวตู้ขอน อะครับ ตู้ไม่ใหญ่มากแต่จัดได้ลงตัวดีครับ
แต่ถ้าเป็นตู้ผมน ะผมจะเอาโบบิทิสมาลงตรงขอนไม้อะ ตัดแต่งให้เป็นพุ่มเตี้ยๆแน่นๆ สวยเลยอะ
ตู้ที่เพิ่งจัดก็อยากลงเหมือนกัน แต่มันไม่เข้ากะต้นไม้และเลย์เอาท์ที่จัดอยู่ปัจจุบันเลย
ปล.ที่บ้านมีทั้งหมดกี่ตู้ครับเนี่ย เห็นเอามาโพสตั้งหลายตู้แน่ะ ติดตามดูมาก็หลายตู้แล้ว สวยๆทั้งงั้นเลยครับผม
...ภมร... ออฟไลน์
« ตอบ #51 เมื่อ: 17/03/11, [08:25:59] »

งามมาก  [เจ๋ง]
Club Leader
« ตอบ #52 เมื่อ: 17/03/11, [16:52:36] »

วางขอนไม้เท่มากๆครับ สวยทุกตู้จริงๆ

คุณ Yoda เตรียมตู้ไว้ส่ง ADA มั้งยังอะครับ มีฝือแบบนี้ส่งนะ ไม่ส่งเสียดายแย่เลย

ขอบคุณครับคุณนนท์  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
ADA ส่งไปแล้วครับ คอนเฟิร์มกลับมาทุกตู้ยกเว้นตู้ 48 ส่งไปวันที่เกิดแผ่นดินไหว กับ สึนามิพอดีครับ

[เจ๋ง] [เจ๋ง] สวยมากๆครับ ครบถ้วนทุก style ครับ เหลือก็แต่ครึ่งบกครึ่งนื้า ซึ่งพี่คิดว่าคงไม่พ้นคุณบิกซ์คุณเบิร์ด ไปได้หรอก แค่ลางสังหรณ์นะครับ emb01 [on_035]

ขอบคุณครับพี่ม้อด  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
ครึ่งบกลองแล้ว ล่มแล้วครับ  ้hahaha ้hahaha

รู้สึกตู้ใหม่จะเป็นเทปตรงนะพี่ บ่ใช่เทปแคบๆ

สวยงามครับ ขอนเท่มาก แนวอเมซอนเลยย

ขอบคุณครับคุณSoda-Yen  เดี๋ยวแก้ไขข้อมูลใหม่  [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ตู้ใหม่นี่ดูยังไงก็ใหญ๋ใหญ่ไม่เหมือนตู้18เลย [กู้ดครับ!]

ขอบคุณครับคุณ RK  [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ไม่ผิดหวังในตัวท่านเลยสักครั้ง  [เจ๋ง] สวยครับ

ขอบคุณครับคุณ coffman  [เจ๋ง] [เจ๋ง] พวกผมก็เป็นแฟนตัวยง หัวหน้าม๊อบไม้น้ำเชียงใหม่ อย่างท่านเหมือนกันครับ

สวยมากครับ ตู้เล็กแต่ทำได้สวยขนาดนี้  [เจ๋ง]

ขอบคุณครับคุณ mizuno  [เจ๋ง] [เจ๋ง]

สวยทั้งสองตู้เลยครับ ตู้สองดูสเกลใหญ่จริงๆลงตัวมากครับ  [เจ๋ง]

ขอบคุณครับคุณ champ  [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ตู้แรกชอบมากครับ

ขอบคุณครับคุณ pro_mong  [เจ๋ง] [เจ๋ง] ชอบเหมือนกันครับแต่เปลี่ยนเลย์เอ้าท์ไปแล้ว ไว้สมบูรณ์เมื่อไหร่จะอัพเดทให้ติชมกันนะครับ

สวยใส ทุกใบเลย   [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ขอบคุณครับคุณ PuLP  [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ชอบฟิวตู้ขอน อะครับ ตู้ไม่ใหญ่มากแต่จัดได้ลงตัวดีครับ
แต่ถ้าเป็นตู้ผมน ะผมจะเอาโบบิทิสมาลงตรงขอนไม้อะ ตัดแต่งให้เป็นพุ่มเตี้ยๆแน่นๆ สวยเลยอะ
ตู้ที่เพิ่งจัดก็อยากลงเหมือนกัน แต่มันไม่เข้ากะต้นไม้และเลย์เอาท์ที่จัดอยู่ปัจจุบันเลย
ปล.ที่บ้านมีทั้งหมดกี่ตู้ครับเนี่ย เห็นเอามาโพสตั้งหลายตู้แน่ะ ติดตามดูมาก็หลายตู้แล้ว สวยๆทั้งงั้นเลยครับผม

ขอบคุณครับคุณ nonstopdrink  [เจ๋ง] [เจ๋ง] ทีแรกว่าจะลงโบแคระเหมือนกันครับ เดี๋ยวรอตู้ใหม่ก่อน อาจมีแจมๆเข้าไปครับ ตอนนี้มีอยู่ 6 ตู้ครับ

งามมาก  [เจ๋ง]

ขอบคุณครับคุณ ...ภมร...  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
artc4 ออฟไลน์
« ตอบ #53 เมื่อ: 17/03/11, [18:57:57] »

ตู้สวยทุกตู้เลย ADA ปีนี้คงได้อันดับดีแน่ๆเลยครับผม
Club Leader
« ตอบ #54 เมื่อ: 18/03/11, [17:27:26] »

ตู้สวยทุกตู้เลย ADA ปีนี้คงได้อันดับดีแน่ๆเลยครับผม

ขอบคุณครับคุณ artc4  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
พวกผมไม่ได้คาดหวังอะไรเลยครับ อันดับที่เท่าไหร่ก็ได้ครับ แค่อยากจะมีส่วนร่วมและจะได้เก็บหนังสือไว้ให้คุณพ่อกับคุณแม่ครับ
Mr.MAI ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #55 เมื่อ: 20/03/11, [12:10:37] »

สเกลมองได้ถึงตู้36 เลยครับ                [กู้ดครับ!] [กู้ดครับ!] [กู้ดครับ!]   
Club Leader
« ตอบ #56 เมื่อ: 21/03/11, [17:27:23] »

สเกลมองได้ถึงตู้36 เลยครับ                [กู้ดครับ!] [กู้ดครับ!] [กู้ดครับ!]   

ขอบคุณมากคร้าบบบบคุณ  Mr.MAI  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
นอยสะตอรี่™ ออฟไลน์
C.A.P. Army
« ตอบ #57 เมื่อ: 25/03/11, [12:57:11] »

โดนหลอกเหมือนกัน  cryingrun
Club Leader
« ตอบ #58 เมื่อ: 26/03/11, [18:34:47] »

โดนหลอกเหมือนกัน  cryingrun

ขอบคุณครับน้านอย  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
Club Leader
« ตอบ #59 เมื่อ: 27/04/11, [20:31:16] »

จากเดิมที่เป็นตู้ไม้ข้อ เปลี่ยนเลย์เอ้าท์เล่นไป 2-3 รอบ แต่ไม่ค่อยได้ดูแลจนตู้เต็มไปด้วยตะไคร่ วันนี้ว่างเลยรื้อจัดใหม่ซะหน่อย น้ำใสเมื่อไหร่เดี๋ยวมาอัพเพิ่มนะครับ
หน้า: 1 2 3 4 ... 19   ขึ้นบน
พิมพ์