Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
สำหรับซื้อ-ขาย ปลา, กุ้ง, หอย, ปู, ทาก, ปลิง, ดาว และสัตว์อื่นๆที่ไม่ใช่ก้นตู้
หน้า: 1 2 3 ... 21   ลงล่าง
หัวข้อ
กฎการค้าขายในห้องนี้...อ่านด้วย!! และคนซื้อควรเข้าไปดู Blacl list ในห้องร้องทุกข์บ้าง
รับปลากาตูนส้มขาวตัวใหญ่2-3ตัว
emperor เปีย ลายแม่ครับ size4-5นิ้ว 2200 มารับเองลดได้ครับ สายไหม กทม
อัพ 27/06/59 ฮาวาย- อินโด - ฟิลิปินล์ -เดทซี ติดต่อ 080-070-5293
Tricolor Anthias 4นิ้วกว่า
ขายแล้ว ตามนัดครับคุณ Bird
ขายปลาทะเลครับ @ร้าน Marine World
ตั้งรับ Clown triggerfish ปลาเก่ากินเม็ดแล้ว สุขภาพดี แข็งแรง
ตามหาชิลเล่อ สภาพดี ยี่ห้อใดก้ได้ ทำน้ำ 100ลิตร/25นาที งบที่ดูๆไว 2000-2500
### ขอตั้งรับบลูริง ลายแม่หน่อยครับ อยากได้ไซส์ไม่เกิน 5-6 นิ้วครับ ###
"อัพเดทปลาในสต๊อก"ร้าน EASTCOASTSHOP ผู้นำเข้าปลาทะเลสวยงามโดยตรงจากทั่วทุกมุมโลก
(เชียงใหม่) ขายเยลโล่แท้งค์ กับ เบบี้แท้งค์ ปลาเก่า กินเม็ด ลดราคาแล้วครับ!!
(ยุ้บตู้) ขายปลาหลายรายการ พระราม 2
(ปิดแล้ว ขอบคุณพื้นที่)ประมูลปลาทะเลครับ(ผีเสื้อ+การ์ตูน) เริ่มที่ 0 บาท
(ปิดการขาย) ยุบตู้ปลาทะเล 2 ตู้ ขนาด 24x14.5x15 นิ้ว และ ขนาด 24x18x18 นิ้ว ครับ
(ปิดการขาย) ขายปลาถูกๆ มารับเอง พระราม 2
******ฮาวายมาอีกแล้วจร้า เยลโล่แท้ง + โคลี่แท้ง 2.5 - 3 นิ้ว ************
***อัพ 08-05-59 ***แบรคเพาเดอร์บลู *เพาเดอร์บลู * โกลิม *ไฮบิท
***กุ้งมังกร300ค่าบบ
***ปรับราคา ขายดาวทะเล / ดาวทราย แถมๆปลิงหนาม ส่งสวน อา. 13 ธ.ค. นี้ครับ
++++++++++กุ้งพยาบาลตัวใหญ่ กุ้งไฟ กุ้งนักเลง ดาวคุ๊กกี้ ดาวฟ้า หอย เชิญชมครับ ++++++++++
++ขายปลาการ์ตูน platinum สวยๆ++
-
-
-
-
-
-
-
-
-
--
---
--- Six Line Wrasse สวยๆครับ ---
----
----------Hydro Aquarium ปลาทะเล อุปกรณ์ จัดส่งทั่วไทย-----------
-Sold Out-
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
....
หน้า: 1 2 3 ... 21   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home