Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
สำหรับคุยเรื่องปลากัดทุกชนิด ทั้งกัดไทยกัดจีน กัดหม้อ กัดอมไข่ ฮาล์ฟมูน คราวน์เทล
หน้า: 1 2 3 4   ลงล่าง
หัวข้อ
เมื่อชะตาลิขิตให้ต้องทำภาระกิจกู้ชีพ "ปลากัดมรกต" เดนตายที่ช่วยไว้จากไหปลาร้า!
« 1 2 3 »
กระทู้สำหรับคนที่มีความสนใจในปลากัดอมไข่ Mouthbrooder Betta ทั้งหลาย
« 1 2 ... 13 14 »
มือใหม่กับMacrostoma รีบลงก่อนจะไม่มีปลาให้ลง
ปลากัดป่วยอาการขั้นร้ายแรง ขอแรงหน่อยครับ มีรูป
ปลากัดในความทรงจำ
ขอความรู้
Mac
Mac
Mac
ลูกMac
Mac
อยากได้ปลากัดป่าลูกอีสาน มาเลี้ยงจุงเบย +_+ @จันทบุรี
เพาะปลากัดในเหลี่ยมเลี้ยงปลา
ขอผมสักทีนะครับ
ไฟเเรง!!!
นานๆจะเข้ามาที่
ขอโชว์ปลากัดป่านิดหน่อยครับ .... จากสมาชิกใหม่ครับ
วันนี้ขอนำเสนอ ปลากัดป่า เมืองพัทยาคร๊าบ........
ปลากัดสีซีดท้องอืดไม่รู้เป็นไร
ตามหา simplex ช่วยสงเคราะห์ คนบ้านไกลหน่อยครับ
มีใครสนใจ หุ้นกันซื้อ simplex มั้ยครับ
สอบถามผู้รู้เรื่องปลากัด
ปลากัดผมสีตรงหัวเข้มครับไม่ยอมพอง ฮาฟมูนครับ
เดือนนี้ เอา คู่นี้ไปก่อน
ใครมี Betta Macrostoma อยู่ในตู้ขอข้อมูลการเลี้ยงหน่อยครับ
ขอโชว์ปลากัดกระบี่ที่บ้านครับ
ปลากัดกระบี่ (Betta simplex) เพิ่มปลาสีแปลกๆ
ฝากเว็บน้องใหม่ด้วยครับ ลงโฆษณาขายปลาฟรี
ปลาหายครับ... เพราะ?
ปลากัดทุ่งแท้ จากจังหวัดตราด
ปลากัดเข้าไปติดรูกระถางต้นไม้ เป็นแผลที่หลังกับท้อง ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
มีกับเขาเหมิอนกัน (betta ocellata)
ระยะฟักเป็นตัวของ betta belica ใช้เวลากี่วันครับ?
ปลากัดที่บ้านอ่าคับ ติชมหน่อยอิอิ ปลาบ้านๆเอามาให้ดูเล่นคับ
เจมอยู่ไหนเค้กมาแล้ว
เกี่ยวกับ betta simplex
เต็มอิ่มกับเบลิก้า (Betta belica)
Betta imbelis 1 ในปลากัดที่สวยทีุ่่สุดของไทย
ตำนานปลากัดอีสาน
เอามาฝาก
เอามาฝาก
ฺปลากัดอีสาน อุบล
My Wild Betta collection
มือใหม่หัดเพาะมีคำถามครับ
ตัวนี้เป็นปลากัดพันธุ์อะไรค่ะ
การผสมพันธุ์ปลากัด ??
ตัวเมียไข่ไหล ลงรัดได้เลยไหม ?
ลูกปลากัดกินเต้าหู้ไข่ได้ตอนไหน
เพาะลูกปลา 8-9 วันเริ่มทยอยตาย??
antuta เป็นแผลที่หัว แล้วเหมือนมีเส้นใยหรือเชื้อราขึ้นที่แผล ครับ
หน้า: 1 2 3 4   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home