Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
ห้องคุยเกี่ยวกับปลาตัวแบ๊นแบน อย่างพวกปลาเทวดา ปอมเมอเร...เอ้ย ปอมปาดัวร์!
หน้า: 1 2 3 ... 29   ลงล่าง
หัวข้อ
บทความ : โรคปลาปอมปาดัวร์และการรักษา , การเพาะพันธุ์ปลาปอมปาดัวร์ ปอมปาดัวร์
เลี้ยงปอมยังไงไม่ให้แกร็น
เผื่อใครอยากเลี้ยงปอม แชร์ประสบการณ์
« 1 2 ... 5 6 »
บทความ : การเพาะพันธุ์ปลาปอมปาดัวร์ สถาบันวิจัยสัตว์น้ำสวยงามและสถานแสดงพันธุ์สั
มือใหม่หัดเลี้ยงคับ
พึ่งเริ่มเลี้ยงแบบเอาจริงเอาจริงใหม่ครับ
ตู้20นิ้ว
เทวดาอยู่กับมังกรได้ไหม
ทำไงกับอันธพาลเทวดาดีครับ
My angel
อยากจะเลี้ยงม้าลายรวมกับเทวดาครับ
เทวดากะปอม
ตู้สามหกกับน้องปอม
ปลื้มมากครับเทวดาบ้านๆออกไข่
หนาวนี้ หนาวแน่ หนาวนาน เตรียมตัวให้ลูกๆรึยังครับ
ปอมออกไข่ในตู้รวมทำไงดี
ช่วยทีคับ เทวดาป่วย
เทวดา ไม่ค่อยว่ายน้ำ จมก้นตู้ ว่ายเอียงเป็นบางขณะ มันเป็นอะไรหรอครับ ช่วยที
เทวดาบ้านๆของผม
ขอสอบถาม วิธีเลี้ยงปลาปอม หน่อยครับ
ฝึกให้ปลาปอมกินอาหารเม็ด
เพาะเทวดา altum
เบื่อ
ปอม มีจุดขาวๆ แก้ยังไง ครับ
ตู้ 24 นี้วมาตรฐานเลี้ยงปอมได้กี่ตัวครับ
องศาน้ำประมาณ 25-28 ปอมจะอยู่ได้ไหม
ปอม 7 สี ผมเองคร๊าบ ^^
ทำใมปอมผมไม่ยอมกินอาหารเม็ดอ่ะครับ
ในนี้มีใครเคยเลี้ยงปอมด้วยอาหาร ซากูระ บ้างครับ
ปอมไล่ตอดกันมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ
เลี้ยงปลาทองรวมกับปอมได้ไหมครับ
แนะนำปลาตัวเล็กที่สามารถเลี้ยงรวมกับพวกปอมปาดัวร์ทีนะครับ
ทำใมปลาเทวดาที่บ้านเอาปากประกบกันอะครับ
เทวดากับนีออนอยู่ด้วยกันได้ไหมครับ
ปลาเทวดาสีขาวทั้งตัวราคาตัวเท่าใหร่อะครับ
( Update 10/6/54 ) ปลาเทวดาบ้าน ๆ ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า
ขอทราบร้านที่ JJ Mall ที่มีปอมขายหน่อยครับ
ใช่หลอดไฟสีฟ้าเลี้ยงปอมได้ไหมครับ
ปอมใช้เวลาในการปรับตัวกี่วันครับ
( เทวดาไข่แล้ว !! ) ขอสอบถามเกี่ยวกับไข่ปลาเทวดาหน่อยนะครับ
ปลาเทวดาเลี้ยงรวมกับปลาใหญ่ชนิดใหนได้บ้างครับ
( อัพเดทคลิป ) ปลาเทวดาเลี้ยงลูกภาคสองโพสล่าสุดครับเพื่อน ๆ [update 11/12/2012]
สวัสดีครับ > สอบถามเกี่ยวกับอาหารของปอมปาร์ดัวร์ครับ
17/2/56 - +*-*+ ปอมบ้าน ๆ +*-*+ [มือใหม่หัดเลี้ยง]
ปอม ของใครกินรากต้นไม้บ้างครับ
ปักเป้า&ปอม
ย้ายแล้ว: ใครมี Heckel จำหน่ายบ้างครับ
UPDATE:เพิ่ม VDO clip ครับ (ย้ายปอมออก เพิ่มรูป Pterophyllum พันธุ์อะไรสักอย่าง)
เอา 10 รอด 8 เอา 100 ก็รอด 8 อัลตั้มท้ายที่สุดก็เส้นผมบังภูเขา โง่มา 3 ปี
อยากรู้ว่าปอมใน vdo พันธุ์อะไรครับ
หน้า: 1 2 3 ... 29   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home