Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
ห้องคุยเกี่ยวกับปลาตัวแบ๊นแบน อย่างพวกปลาเทวดา ปอมเมอเร...เอ้ย ปอมปาดัวร์!
หน้า: 1 2 3 ... 29   ลงล่าง
หัวข้อ
บทความ : การเพาะพันธุ์ปลาปอมปาดัวร์ สถาบันวิจัยสัตว์น้ำสวยงามและสถานแสดงพันธุ์สั
บทความ : โรคปลาปอมปาดัวร์และการรักษา , การเพาะพันธุ์ปลาปอมปาดัวร์ ปอมปาดัวร์
เลี้ยงปอมยังไงไม่ให้แกร็น
เผื่อใครอยากเลี้ยงปอม แชร์ประสบการณ์
« 1 2 ... 5 6 »
ย้ายแล้ว: ถามเรื่องปลามังกรหน่อยงับ
ย้ายแล้ว: สอบถามเรื่องปลามังกรหน่อยครับ
จัดตู้อย่างไร ให้ปลาเหลืองดูเหลืองขึ้นครับ
ย้ายแล้ว: ผมเพาะปลานีออนได้ครับใครรู้วิธีอนุบาลลูกปลาช่วยหน่อยครับ
มีคำถามครับ กลัวปลาที่บ้านจะเป็นโรคท้องบวม + ถามเกี่ยวกับการถ่ายพยาธิครับ
ย้ายแล้ว: ใครมี Heckel จำหน่ายบ้างครับ
ย้ายแล้ว: ถามเรื่องมังกรหน่อยครับ
ปลาเทวดา sunset หาซื้อได้ที่ไหนครับ ตอนนี้
ปลากระดี่แคระ
ย้ายแล้ว: ช่วยด้วยครับในตู้ปลามีเหมือนไรน้ำจืดสีขาวนะครับ
ปลาป่วย
ช่วยด้วยครับ เทวดาป่วย
ขอข้อมูลหน่อยครับ
ใครอยู่จังหวัดประจวบฯ แล้วเลี้ยงปอม หรือ สนใจปอม เชิญรายงานตัว
ปลาเทวดา ไม่กินอาหาร ท้องลีบ
จากกระทู้ห้องซื้อขาย ใครไปรับอัลตั้มมาบ้างครับ
ช่วยจัดอันดับให้หน่อย
ย้ายแล้ว: ปลาอะไรครับ??
รบกวนแนะนำขนาดตู้สำหรับปลาซิลเวอร์สแคทครับ
ย้ายแล้ว: อยากถามเรื่องปลากัดยักษ์ครับ ใครรู้แหล่งซื้อจากฟาร์มที่เชื่อถือได้ ช่วยบอกหน่อยครับ
อยากจะเลี้ยงม้าลายรวมกับเทวดาครับ
ถามเกี่ยวกับเทวดาคับ
ช่วยเรื่องปลากรายหน่อยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
อยากได้เรด คองโก. ราคาประมานเท่าไหร่ครับ
White fin
ย้ายแล้ว: สอบถามผู้เลี้ยงแบล็ึคโกส น้อ
สอบถามแหล่งปลาที่ไต้หวันครับ
ย้ายแล้ว: ดีใจมาก ไปแข่งจัดตู้ปลา-ไม้น้ำได้ที่ 1 อัพเเล้วคร๊าฟ
ย้ายแล้ว: ปลาคาลดินัน
ย้ายแล้ว: วิธีเลี้ยงปลาลิ้นหมา
ปลาปอมออกไข่ในตู้ไม้น้ำ
ย้ายแล้ว: ถามเรื่องกรองนอกหน่อยนะครับ ผมใช้กรองข้างตู้อยู่แต่เสียงดัง
ย้ายแล้ว: ฟลอริดา หางแหว่ง
ตอนนี้มีอัลตั้มไหมครับ
อยากจะสอบถามราคาปลาหน่อยครับ
รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ
ย้ายแล้ว: ปลา ตัวแบน ที่บ้าน ท็อป ครับ
ขออนุญาตลงประกาศหน่อยนะครับ
ย้ายแล้ว: ปลากรีนนีออนเลี้ยงกับตุ้ไม้น้ำ ต้องใส่พัดลมปะคับ
ย้ายแล้ว: เซ็งจริง ๆ กับคนรู้ใจ
เค้าใช้หลอดไฟอะไรทำไม่ปลา Blue จัง
ปอม ตัวผอมแล้วตัวคล้ำทำไงดีครับ
ใส่ยาให้ปลา
ย้ายแล้ว: ขอเสียงคนชอบ Black ghost หน่อยเร็วววววววว!
ปอมเป็นไรอ่ะครับ ทำไงดี
ย้ายแล้ว: เสือพ่นน้ำ ต้องคุยห้องนี้หรือปล่าวครับ ?
หน้า: 1 2 3 ... 29   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home